• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

sao nghe bảo ltc với btc ae mà btc lên ltc nó rơi ghê z bác,....cũng đang định qa e ấy mà hk rõ :(
mình có nói ltc rơi đâu và theo mình biết ltc chả có máu mủ với btc.

PS: còn 1.4btc tươi sạch ai hốt để e lập topic nầu, trung gian thoải mái, rate hữu nghị 12t4 thôi :D

mình có nói ltc rơi đâu và theo mình biết ltc chả có máu mủ với btc.

PS: còn 1.4btc tươi sạch ai hốt để e lập topic nầu, trung gian thoải mái, rate hữu nghị 12t4 thôi :D

1,4 btc =12,4 ok con dê luôn :D:D

đang short eth thế éo nào lại tăng,....xuống mau cho con nhờ,....mồ hôi nước mắt của con :(:(:(

Last Price: 480.984 USD
Low: 461.72 USD
High: 494.9469 USD

Volume: 12398 BTC / 5869695 USD
Server Time: 28.05.16 10:32

bà con ăn tiền triệu. ,mình toàn ăn non 1-2% là ăn cho nó an toàn :D

nếu là giàm 1/2 sản lượng khai thác thì e nghĩ là nó sẽ tăng mức độ khó của thuật toán khai thác bitcoin, để cho sản lượng đào được trong cùng 1 khoảng thời gian sẽ giảm đi 1 nửa

ví dụ trước 24h đào dc 10btc thì sau cái ngày định mệnh kia sẽ là 24h đào dc 5btc

ps: ngu kiến của newbie
giảm sản lượng khai thác để tăng tốc độ giao dịch.
500 hẳn sell các bạn nhé :D
Ôm luôn pro ơi, tuần tới nó nhảy lên 600 đó

sao tự dưng eth nó nhào lên vậy các bác,....mấy ngày mới đc nữa củ mà h nó đi nhanh quá,...

sao tự dưng eth nó nhào lên vậy các bác,....mấy ngày mới đc nữa củ mà h nó đi nhanh quá,...

cái này gian hồ gọi là "tư bản giãy chết" :oops:

mà tình hình là e chết trc nó rồi,....7 xị ra đi, công 3 ngày mất 1h là bay,...

bao nhiêu người cảnh báo thằng eth này rầu bác ko nghe mà cứ đâm đầu vào thì chịu :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom