Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

sao tự nhiên tăng thế nhỉ, thánh nào hóng được nguyên nhân rồi vậy?

Biệt đội M5 đang thu mua BTC rất nhiều để mua PIN, tổng khoảng gần 4500 BTC - 8000 BTC cho toàn hệ thống
Chả biết 1 yếu tố này có làm tác động đến giá BTC ko :p

Theo qui luật cung cầu. Có thể bên khai thác sẽ đóng cửa hoặc giá btc tăng bù chi phí. Cao nhân cho ý kiến đi ạ
nếu là giàm 1/2 sản lượng khai thác thì e nghĩ là nó sẽ tăng mức độ khó của thuật toán khai thác bitcoin, để cho sản lượng đào được trong cùng 1 khoảng thời gian sẽ giảm đi 1 nửa

ví dụ trước 24h đào dc 10btc thì sau cái ngày định mệnh kia sẽ là 24h đào dc 5btc

ps: ngu kiến của newbie

nếu là giàm 1/2 sản lượng khai thác thì e nghĩ là nó sẽ tăng mức độ khó của thuật toán khai thác bitcoin, để cho sản lượng đào được trong cùng 1 khoảng thời gian sẽ giảm đi 1 nửa

ví dụ trước 24h đào dc 10btc thì sau cái ngày định mệnh kia sẽ là 24h đào dc 5btc

vậy mà e cứ tưởng ngày đó giang hồ đào hết 21m btc chứ :vo_O
Đến năm 2140 mới hết 21m btc

500 hẳn sell các bạn nhé :D

Biệt đội M5 đang thu mua BTC rất nhiều để mua PIN, tổng khoảng gần 4500 BTC - 8000 BTC cho toàn hệ thống
Chả biết 1 yếu tố này có làm tác động đến giá BTC ko :p

1 ngày bên btc-e nó trade tới 215k thì 4.5 - 8k chỉ là muỗi :oops:

thì đúng là thế mà mấy tay kỳ cựu ở đây đều hiểu vấn đề này :D

hình như nhầm con muỗi rồi bác, 215k là $ hay gì đó chứ, vol btc thì ngày tầm chục ngàn chứ đâu ra vài trăm thế :D

o`h nhầm cmn rầu :rolleyes: nhưng ít có ai lên btc-e mua lắm bác thường là phải .............. mua của upline giá các kiểu :rolleyes:

o`h nhầm cmn rầu :rolleyes: nhưng ít có ai lên btc-e mua lắm bác thường là phải .............. mua của upline giá các kiểu :rolleyes:

Bên đó vol trong 24h tầm 9k -10k thôi, đó là trong 24h
Còn khi đội đa cấp cần huy động 1 lượng tầm 3000 - 4000 thì ảnh hưởng quá ấy chứ
Vì người bán thấy miếng mồi ngon lại làm giá

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom