Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

mấy trang đó nó tít tít bé bé chơi vậy thôi, như đang làm gì thì nó sẽ báo mình còn nghe đc, chứ bác nói ngủ nó kêu dậy thì e chịu keke...

có không bác, e cũng đã nhìu lần thử tìm cái tools đại loại vậy mà hk ra,...vì mã quá nhìu, hk thể nào mà thủ công tìm mã đc hixx.
Hehe chém gió thôi mà tin làm gì.

Cơ mà nói hơi tâm linh 1 tí. Hễ tin thì có mà không tin thì không có.

Tại bạn không hiểu cách tính, cái này chả khác gì forex cả, nó không theo quy luật hình sin lên xuống đâu. Nó phụ thuộc vào quy luật cung cầu. Tìm hiểu thêm về mấy đường EMA, SMA... đi

Trước mình chơi bừa theo cảm tính và thấy nó mông lung dễ mất tiền lắm. Nhưng giờ thì mình chơi theo kỹ thuật có bài bản rồi, chơi nhiều nên mới thấy mất tiền cay cú thế nào nên phải phân tích kỹ mới chọn mã và bắt đáy, đặt lệnh.
Bác cho em tài liệu học với.

Hehe chém gió thôi mà tin làm gì.

Cơ mà nói hơi tâm linh 1 tí. Hễ tin thì có mà không tin thì không có.
về lý thuyết thì e khẳng định là làm đc, nhưng ai có thể làm đc thì còn tùy,...nhưng VN lắm nhân tài e nghĩ là có,....nếu bác là nhân tài đó thì làm ơn share cho e với,...please,....:p:p:p:p

Woa! quá đã, sáng ngủ dậy thấy các mã đều rơi vào giá mình đặt. Cả tuần mà chỉ cần đêm thứ 7 thôi là đủ rồi. Mình đánh xuống mà (bán trước mua sau kiếm lời mà, khác với mấy bạn là chờ 2 lần 1 lần giá xuống rồi mới mua rồi lại 1 lần chờ giá lên để bán) các bác thông cảm nhé. Hehe tuần này phê quá
Chỉ có ETH chưa xuống tới giá mong muốn nên chưa thanh lý được. Đợi hôm nay nữa thử xem

eth đang nghiêng hẳn về bên mua cơ mà sao chưa ngóng lên đc,...hix sắp tè ra quần mất thôi,....vừa bắt thêm ít nữa ở 219,...đêm nó nhóng lên 225 mà ngủ cmnr,....sáng lại còn 217....ngày một nhúng chàm rồi :(

ETH sẽ về dưới 0.012 trong vòng 3 tháng tới mà cứ ETH hoài vậy. Nói ra là tiết lộ thiên cơ cmnr.

QORA của mấy thím về 30 rồi kìa. DBG đang là giá hợp lý kìa. hihi

ETH sẽ về dưới 0.012 trong vòng 3 tháng tới mà cứ ETH hoài vậy. Nói ra là tiết lộ thiên cơ cmnr.
e đang đợi lên xíu để thoát ra mà bác,....thêm vào cũng chỉ để giảm lỗ thôi,...h mà cắt lỗ 30% cmnr ....đau lồng lắm :confused::confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,387
171,444
Latest member
trungf
Back
Top Bottom