Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

ai có chút thông tin gì chia sẻ anh em trong này với,giá giờ cao quá chưa biết tính sao đây

ai có chút thông tin gì chia sẻ anh em trong này với,giá giờ cao quá chưa biết tính sao đây
cầm nhà bán xe mà ôm vào , giàu to rồi đó :) tương lai khỏi đi làm

xóa tiền hả :) hay xóa vấn đề thôi , sàn đó của bọn trung quốc , sẽ có nhiều chuyện thôi
Dù gì vẫn đỡ hơn ông Nga Ngố, WEX :popo_cry:

Đó là một huyền thoại và một câu chuyện buồn.sàn mà trả chắc cũng có vài tỏi ăn tết biết thế hồi đó bán hết token cho rồi :popo_cry: tin tưởng Wex 2 năm trả hết nợ token ratio 1:1
1 bài học quá đắt, đắt nhất trong 30 năm mình sống trên cõi đời này đó, sau này thì ko biết còn bài nào đắt hơn ko :popo_pudency:

Tình hình là mình có mua mấy k $ cover bận chút việc chiều giờ không coi mà vừa rồi vô binance thì ôi mẹ ơi cái gì nó đang diễn ra vậy trời.
rip bác:popo_big_smile:

Không biết hack thật hay lại thuyết âm mưu của mấy cha nữa.
bọn nó mở ra để gom vốn thu hút tiền chứ hack cái j , các coin đều vậy về mặt bản chất giống như chơi hụi ở VN thôi , nhưng không có luật lệ j hết

bọn nó mở ra để gom vốn thu hút tiền chứ hack cái j , các coin đều vậy về mặt bản chất giống như chơi hụi ở VN thôi , nhưng không có luật lệ j hết
biết hụi nó hoạt động thế nào ko? mà nói như nhau

biết hụi nó hoạt động thế nào ko? mà nói như nhau
mấy cái ông biết là cái mà bọn nó muốn cho ông biết , còn nếu 1 quốc gia muốn thao túng nó thì sẽ được thôi , ví dụ trung quốc đang thao túng bitcoin , vậy nên đừng có tin ba cái thồng tin bọn nó đưa ra mà phải có suy luận

ko có xu ke bit nào, đang mong có cái râu để làm con thiêu thân nhảy vào với ae :popo_smile:

29k rùi, nổi 30k trong năm nay ko ta :popo_adore::popo_adore:

29k rùi, nổi 30k trong năm nay ko ta :popo_adore::popo_adore:
giờ ai cũng ngồi nhìn cả , và đa số là ôm các coin xung quanh , nhất là ôm thằng xrp :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender:
đã bảo cứ ngồi nhìn mà ko nóng lần đi ôm là giá cứ lên hoài thôi , lên cho bà con tiếc chơi

Khả năng ko phá đc mốc 30k
cứ ngồi mà xem nó sẽ lên tới 50-100k lận đó , muốn nó hạ nhiệt thì phải mua vào đổ tiền vào mới nặng mà kéo nó xuống đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom