Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

xả được thì xả đi thôi. mới nọ mới unlock cái ví 1 tỷ trump xong tý nó xả phát về 8k nhé. mà nghe bảo cái ví 1 tỷ $ ấy bị mấy ông trung quốc nó thử siêu máy tính để bẻ khóa đó. giờ nó cho xcan thiệp vào mạng bit or ether cái là dis mạng luôn lúc đấy có khi về 1$

xả được thì xả đi thôi. mới nọ mới unlock cái ví 1 tỷ trump xong tý nó xả phát về 8k nhé. mà nghe bảo cái ví 1 tỷ $ ấy bị mấy ông trung quốc nó thử siêu máy tính để bẻ khóa đó. giờ nó cho xcan thiệp vào mạng bit or ether cái là dis mạng luôn lúc đấy có khi về 1$
=))))) toàn những bộ não vẽ ra những giả thuyết không tưởng

BTC uptrend thì sẽ lại có người lên thuyền tiếp thui :popo_big_smile:

Đợt này lên nổi 20k ko các bác nhỉ, đợt trước ông hàng xóm mình ngâm giá 18k đang chờ lên lại 18k thoát lệnh từ bỏ BTC luôn vì sợ quá :popo_after_boom:. Hi vọng lên đc ít nhất 18k cho ổng thoát ...
trong lúc down mà ổng mua thêm chút chút ở giá thấp thì giờ chắc nằm trên lãi có khi =))

trong lúc down mà ổng mua thêm chút chút ở giá thấp thì giờ chắc nằm trên lãi có khi =))
Đợt đó ổng bơm lệnh mua từ 15k/ bit tới 18k/bit luôn. Sau đó thì Bitcoin giảm thẳng xuống còn 6k ổng tởn tới già luôn rùi bạn. Giờ mà lên lại đc chắc thoát lệnh rùi bỏ luôn. Còn mà tham lao vào tiếp thì mình cũng chịu :popo_too_sad:

Đợt đó ổng bơm lệnh mua từ 15k/ bit tới 18k/bit luôn. Sau đó thì Bitcoin giảm thẳng xuống còn 6k ổng tởn tới già luôn rùi bạn. Giờ mà lên lại đc chắc thoát lệnh rùi bỏ luôn. Còn mà tham lao vào tiếp thì mình cũng chịu :popo_too_sad:
ôm tận 3 năm cơ à

lòng tham con người vô đáy, lên đến đó lại tham mà ôm tiếp tỉ lệ cao lắm =))))

ôm tận 3 năm cơ à
Vốn ổng chơi 200tr, nếu thoát lệnh có khi ổng lổ cả 100tr rồi. Ngăm tới giờ luôn đó. Đang chờ hồi 18k rồi thoát luôn.

lòng tham con người vô đáy, lên đến đó lại tham mà ôm tiếp tỉ lệ cao lắm =))))
Cũng khó mà nói họ lắm, mình khuyên họ lên 18k bán đi thì lại nói gở, lỡ lên 20k 30k thì ko dám nhìn mặt hàng xóm luôn :(. Tốt nhất là để họ tự quyết định thui bạn.

Cũng khó mà nói họ lắm, mình khuyên họ lên 18k bán đi thì lại nói gở, lỡ lên 20k 30k thì ko dám nhìn mặt hàng xóm luôn :(. Tốt nhất là để họ tự quyết định thui bạn.
Khuyên thằng nghiện cờ bạc bỏ khó lắm bạn, nên là cứ kệ thôi kkk

Cách nào cho bê qua đc vùng 16k :(
Khó những ko gì là ko thể với bitcoin. Mình dự đoán nó sẽ điều chỉnh xuống vùng 11k/bit rùi tăng chậm lại.

Lên rồi ^^

Attachments

678 KB · Views: 107

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week