Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

các bạn cho mình hỏi, truóc mình hay dep BTC vào binance để bán, giờ site nó khoá rùi, muôn bán BTC thì site nào very nhanh và an toàn , và bán BTC trục tiếp, thì có lỗ nhiều ko ạ :(:(:(

các bạn cho mình hỏi, truóc mình hay dep BTC vào binance để bán, giờ site nó khoá rùi, muôn bán BTC thì site nào very nhanh và an toàn , và bán BTC trục tiếp, thì có lỗ nhiều ko ạ :(:(:(

Site khoá là sao c ? C bị khoá acc hay là khoá gì ? Site cách đây mấy bữa bị hack 7k bitcoin, nên là mấy chức năng rút tiền chắc đóng khoảng 1 - 2 tuần đó

Huobi nhé. Có gd OTC trực tiếp trên site đó. Ko mất phí

Binance thì sao khóa nhỉ? Mình vẫn truy cập bình thường mà.
Còn bán BTC sang VND thì mình toàn bán trên trang Remitano, uy tín và an toàn, bán là nhận tiền ngay chưa gặp vấn đề gì cả. :D

Binance thì sao khóa nhỉ? Mình vẫn truy cập bình thường mà.
Còn bán BTC sang VND thì mình toàn bán trên trang Remitano, uy tín và an toàn, bán là nhận tiền ngay chưa gặp vấn đề gì cả. :D
Bị hack hơn 7k BIT hôm 03/05 nên tạm thời Suspended việc nạp và rút ( khoảng hơn 1 tuần ) .

Giai đoạn cam go nhất là vưọt qua sao Mộc 10k. Do lực hút sao mộc lớn nên phi thuyền dễ hỏng hóc, cỏ khả năng phải quay về trạm không gian ISS tại 5k để sửa chữa. Qua đó rồi ta sẽ gặp khó khăn nhất là Diêm Vương Tinh 19k. Vì lúc trước đã từng muốn thoát ra khỏi hệ mặt trời, gia tốc quá lớn khiến phi thuyền hư hỏng nặng phải quay về tận Trái Đất 3k để sữa chữa.
Mặc dù lần này đã có kinh nghiệm nên khả năng thành công sẽ cao.
Còn một khi ra khỏi Hệ Mặt trời thì.... Chúng ta chỉ chờ đợi thôi, vốn dĩ cái lĩnh vực nghiên cứu, khám phá nó muôn vàng khó khăn, như là giữa chừng gặp một sao chổi nào đó quét ngang, or gặp một hố đen tiêu tan luôn !!!!!
Nhưng đơn giản là một khi đã ra khỏi hệ mặt trời rồi thì nó cứ đi thẳng về phía xa để tìm một mặt trời mới....

Giai đoạn cam go nhất là vưọt qua sao Mộc 10k. Do lực hút sao mộc lớn nên phi thuyền dễ hỏng hóc, cỏ khả năng phải quay về trạm không gian ISS tại 5k để sửa chữa. Qua đó rồi ta sẽ gặp khó khăn nhất là Diêm Vương Tinh 19k. Vì lúc trước đã từng muốn thoát ra khỏi hệ mặt trời, gia tốc quá lớn khiến phi thuyền hư hỏng nặng phải quay về tận Trái Đất 3k để sữa chữa.
Mặc dù lần này đã có kinh nghiệm nên khả năng thành công sẽ cao.
Còn một khi ra khỏi Hệ Mặt trời thì.... Chúng ta chỉ chờ đợi thôi, vốn dĩ cái lĩnh vực nghiên cứu, khám phá nó muôn vàng khó khăn, như là giữa chừng gặp một sao chổi nào đó quét ngang, or gặp một hố đen tiêu tan luôn !!!!!
Nhưng đơn giản là một khi đã ra khỏi hệ mặt trời rồi thì nó cứ đi thẳng về phía xa để tìm một mặt trời mới....

bê lên điên cuồng quá
sắp phá tiếp mốc 8k rồi
mịa cứ như 1 trò đùa ^^
có khi nào vèo phát lên tiếp 10k ko nhỉ ?

Giờ vẫn có cơ hội ăn khủng ở những con như ETH với DSH đới ^^
ETH ôm 200 rầu chờ lên 500
DSH ôm 150 rầu cũng chờ lên 500 too ^^

Hồi BTC lên 20k , ETH và DSH cũng từng leo tít lên ngưỡng 1500 usd gấp 10 lần so với cái giá hiện tại ^^

mua 15eth ở 220 tụt xuống 120 sợ quá cắt lỗ h nó lại hồi tiếc vcc :(

các bạn cho mình hỏi, sao coinbase mình chuyển, nó báo phải đợi 72h mới hoàn thành vậy ạ, có cách nào để hoàn thành giao dịch lập tức không ạ, chứ giao dịch mà đợi 72H thì khó quá

bê từ 4k -> 8k

cơ hội cho ETH , DSH lên lại mốc 500 ^^

Mọi người chỉ muốn mua Bitcoin sau khi giá tăng

Dữ liệu từ Google Trends tiết lộ rằng khối lượng của cụm từ tìm kiếm “mua Bitcoin” trong tháng vừa qua chỉ tăng sau khi giá đã tăng lên.

Nhà phân tích độc lập Ronnie Moas – nhà sáng lập công ty nghiên cứu Standpoint Research và là người từng dự báo chính xác về sự tăng giá của Bitcoin trước đó cho rằng, đồng tiền này chắc chắc sẽ vượt qua mốc 20.000 USD và giữ đà tăng cho tới khi đạt mức 6 con số.

Ông cho rằng mức giá đỉnh điểm của Bitcoin sẽ rơi vào khoảng 300.000 USD tới 400.000 USD.

Dự báo đầy táo bạo của ông dựa trên mức cung hạn chế dừng ở mức 21 triệu đồng Bitcoin. Nhu cầu gia tăng không ngừng từ người mua sẽ đẩy giá Bitcoin tăng cao.

Ông cho biết thêm “Tôi không biết trên thế giới có bao nhiêu vàng nhưng tôi biết tổng cộng có bao nhiêu Bitcoin. Trong vòng 2 năm nữa, sẽ có khoảng 300 triệu người cùng giành nhau mua vài triệu đồng Bitcoin. Sự chênh lệch giữa lượng cung và cầu chính là nguyên nhân khiến giá leo thang”.
hự hự ^^

Thực ra mình là nhà đầu tư cũ và bị lỗ khá nặng ở altcoins, trừ Bitcoin thì lời kha khá (vì nó từng đạt gần 20K và cũng như nhiều người khác mình bơm BTC vào Altcoins khác rồi sau đó SML nghiêm trọng :()

Giờ may ra có thêm nhà đầu tư mới thì nó mới lên cao nữa :mad: @bi04.exchange

Lúc 4k đã cắt lỗ bán hết, h lên 9k thì nhìn ngắm cho sướng, mong xuống lại 3K để ôm em nó thêm lần nữa không rời.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom