Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

bị bittrex nuốt mất mười mấy btg dek trả. Viện cớ đã del ví để ăn cướp, kh lâu năm mà nó chơi khốn dm. :mad: Sons of Bxxx
lúc nó delist có thông báo mà bác? Mình đả tẩu tán qua thằng Binance ngay và luôn..

BCH giảm kinh hồn

Giờ nhà đầu tư mới ko vào nữa. Mọi thứ ngã ngũ rồi. Ai rút sớm thì lợi sớm thôi. Lý do gì để tăng nữa đây ?

lúc nó delist có thông báo mà bác? Mình đả tẩu tán qua thằng Binance ngay và luôn..

BCH giảm kinh hồn

mình bận việc gần cả tháng nay có bít đâu bác, thà nó gửi sms như bithumb gửi mỗi lần list coins có tiện ko, hay gửi gmail cho cái. Mà nó chơi nhớp rõ ràng, nhìu coins giá thấp, nó delist cả trc nữa thì dek thấy nó xoá như (maidsafe, vcash...vv). DM đặc biệt mấy thằng supporters bittrex, support trả bao h mà liền cả và giải q' đék thoả đáng. fuk khi ko nó ăn mất cả ngàn $ của mình, và mình đảm bảo nó chả bao h xoá ví BTG thật hay trước đó là nhìu coins cao giá như bitshare... Chắc chăn ko chỉ mình mình bị bittrex chơi chiêu kiểu này để ăn cướp.

Ps: sau đặng rút hết về, chỉ giữ lại trên binance, cryptopia...thôi . dm cái nữa nha bittrex :popo_canny:

khả năng sau khi đạt đáy ở 5k2 thì BTC sẽ bò lại lên các ngưỡng là 5k7, 5k8 và có thể lên lại 6k nhề ^^

BCH giảm kinh hồn

Mình cũng kịp rút hết 21 BTG xúc từ lúc 120 sang binance ồi chẹp ^^

chẹp

21 BTG x 30 = 630 usd, nó mà lên lại 100 usd thì mình có 2100 $ , nó lên 300 usd thì có 6300 $ hự hự ^^

khả năng sẽ tiếp tục dao động ổn dịnh quanh vùng 5500 +- 200 $ trong vòng vài tuần nữa tới giữa tháng 12 nhỉ ? ^^

Cái topic này có mỗi ông bio4exchange rảnh post bài liên tục, các anh em đều ở ngoài Trường Sa với ronbinson hết rồi nên ko ai quan tâm nữa. :D:p:cool:

Hên quá nhảy hết từ lúc 6k5. giờ nhìn máu me khiếp quá

Cái topic này có mỗi ông bio4exchange rảnh post bài liên tục, các anh em đều ở ngoài Trường Sa với ronbinson hết rồi nên ko ai quan tâm nữa. :D:p:cool:
Ông bi ôm nhiều quá nên liên tục cập nhật thôi :D

Last edited:

khửa khửa , vừa post xong nó sập liền trong biên độ -200 $ thiết mới kinh chứ , khục khục ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom