Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

danhnam3000

Senior
Reactions
116
MR
0.000
Mua từ đợt 8x-9x và đã bán non ở 10x chứ chờ lâu quá, hôm bữa bác đu theo thì cũng đc tí cafe rồi :D
sáng mua 99 thấy lên 108 mà ham hok bán, nhưng lát sau đà tăng bị hụt hơi rớt luôn,....:( hok lẽ h để rồi cầu trời cho có ai đại gia thọt vào :(:(, h bán lỗ 10% đắng mà hk bán thì mai nó rơi nữa thì ăn hành,...khó xử nhất là hok có tiền mua cái khácc

sáng mua 99 thấy lên 108 mà ham hok bán, nhưng lát sau đà tăng bị hụt hơi rớt luôn,....:( hok lẽ h để rồi cầu trời cho có ai đại gia thọt vào :(:(, h bán lỗ 10% đắng mà hk bán thì mai nó rơi nữa thì ăn hành,...khó xử nhất là hok có tiền mua cái khácc
Chờ là nó sẽ lên ah bác, có điều hông có vốn làm ăn tiếp, như mã DGB tui chờ mấy ngày mà nó không qua được 80 bán lỗ bữa nay nó lên 88 :mad:

Chờ là nó sẽ lên ah bác, có điều hông có vốn làm ăn tiếp, như mã DGB tui chờ mấy ngày mà nó không qua được 80 bán lỗ bữa nay nó lên 88 :mad:
e cũng mấy lần rồi nên h phân vân đấy bác, vẫn có khả năng lên nhưng đang đặt mục tiêu thoát lỗ, cơ mà nó đang túm

xuống 17x ôm ít nào ^^

Không phải ai cũng biết nắm lấy thời cơ đâu, hehe :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Để đấy đi, mai là có tiền nha
nó lại hụt chân và rơi tiếp,...khó xử quá,...
h nó lên hơn 100 luôn rồi bác ạ :eek::eek:
http://www.bitcoinblockhalf.com

cùng đếm ngược với bitcoin nào :oops:
đó là gì vậy bác, hình như cắt giảm năng suất đào mỏ phải hk, là giá btc sẽ tăng phải hk :rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,921
176,400
Latest member
tunght1306

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week