Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

We cannot find the safest place, but the safu WEX

Ai hiểu câu này không ?:popo_sweat:

We cannot find the safest place, but the safu WEX

Ai hiểu câu này không ?:popo_sweat:

Ý nói là WEX là nơi an toàn. Dịch sát nghĩa là "Chúng ta không thể tìm đc nơi an toàn nhất, NHƯNG WEX an toàn"

Safe chế thành SAFU. CEO Binance từng nói là Funds are Safe khi có tin Binance bị hacked cách đây nhiều tháng rồi có 1 youtuber chế lại là Funds Are Safu

Last edited:
Sao các bác không mua USDT rồi nạp / rút qua Binance. Vì USDT đc xem là chuẩn mực rồi, nhiều sàn hỗ trợ như Bitfinex (HongKong) hoặc Bittrex (Mỹ)....

Phí rút USDT trên Binance $3.2 USD
1 lần rút tối thiểu = $6.4 USD trở lên

Lựa chọn thứ 2 bên cạnh USDT là mua TrueUSD trên Binance đc đảm bảo tức là có đô la trong bank và cũng mới nên đa số trên Binance và Bittrex

TrueUSD (TUSD) thì nó là token Ethereum cho nên trữ ở địa chỉ Ethereum không cần phải trữ trên sàn đỡ rủi ro.

Last edited:
Sao các bác không mua USDT rồi nạp / rút qua Binance. Vì USDT đc xem là chuẩn mực rồi, nhiều sàn hỗ trợ như Bitfinex (HongKong) hoặc Bittrex (Mỹ)....

Phí rút USDT trên Binance $3.2 USD
1 lần rút tối thiểu = $6.4 USD trở lên

Lựa chọn thứ 2 bên cạnh USDT là mua TrueUSD trên Binance đc đảm bảo tức là có đô la trong bank và cũng mới nên đa số trên Binance và Bittrex

TrueUSD (TUSD) thì nó là token Ethereum cho nên trữ ở địa chỉ Ethereum không cần phải trữ trên sàn đỡ rủi ro.
bác có chơi trên wex không mà nói thế? trên wex lượng giao dịch usdt nhỏ lắm vì nó mới mở, nên mọi người dùng $ wex là chính và giá $ wex chênh bao nhiêu với usdt thì giá coin ở đây cũng chênh bấy nhiêu (xấp xỉ), mà $ wex ở đây rút wex code còn không mất phí nữa nên trên sàn wex ít ai dùng usdt lắm

lỡ có tạch thì nó còn phát triển limit vs stop loss làm gì nhỉ

Alo mọi người, hết đêm này là hết World Cup, mọi người cho em cái ý kiến có nên vào BTC giờ không :popo_adore::popo_adore::popo_adore:

Gia sản có bao nhiêu thì chơi tất đi bác. Biết đâu có 4 bánh mà chạy :D:D:D
Hồi trước em cũng nghĩ như bác đó, lúc em còn đi 2 bánh. Giờ thì em đang đi 2 chân bác, cũng khỏe người lắm :oops:

Hồi trước em cũng nghĩ như bác đó, lúc em còn đi 2 bánh. Giờ thì em đang đi 2 chân bác, cũng khỏe người lắm :oops:
Hình như facebook của CEO WEX thật đấy mọi người ạ :(

Lần này không phải do FBI bắt mà do lục đục nội bộ, giận hờn vu vơ, đúng là rủi ro khôn lường :(

lỡ có tạch thì nó còn phát triển limit vs stop loss làm gì nhỉ
chính xác sắp tạch mà ra mắt từ bitcoin betting, limit, market, stop loss mình còn 2 mấy đô trong đó nó đi cũng chẳng thấm gì mấy nhưng mình nghĩ cuộc chơi cryptocurrency chỉ mới bắt đầu thôi 20 30 năm nữa nó sẽ lớn mạnh cỡ nào

1 USDT/ 1.5 WEX luôn rồi :oops:

Tình hình căng thẳng quá nhỉ. Hy vọng sóng gió sẽ qua đi nhanh chóng.

mình thì mong tiếp tục sóng gió để ôm thêm wex

chính xác sắp tạch mà ra mắt từ bitcoin betting, limit, market, stop loss mình còn 2 mấy đô trong đó nó đi cũng chẳng thấm gì mấy nhưng mình nghĩ cuộc chơi cryptocurrency chỉ mới bắt đầu thôi 20 30 năm nữa nó sẽ lớn mạnh cỡ nào
token lên chứng tỏ đc bơm tiền
coin lên chứng tỏ 1 là test tools, 2 là có ng mua, nhưng vol mua cực bé vs lại chả thằng ngu nào ngược dòng nên thiên khả năng 1
ngoài ra có thể sàn tự động tăng giá để giang hồ dep coin vào buôn lậu xong khoá with 1 thời gian
sau đó mới điều chỉnh giá, bằng chứng là đã có 1 đợt dump điều chỉnh
k biết diên biến tiếp theo như nào nữa
trong 1 diễn biến khác thì rate đã về 17 :eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back