• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

từ lúc btc rồi mình tham gia thue mẹ nó 400$ rồi, lại còn bị scam hyip nữa, đi mất 2k chán quá, thôi mai đặt lệnh 305 nếu ko chốt được thì sell hết btc lấy tiền gửi bạnk sướng hơn, chơi trò này tùy người mới chơi được và cần phải học hỏi 1 cách cận thận. Chứ gà gà chỉ lỗ chứ lãi hơi khó, tốn thời gian vc, biết vậy cứ theo yt tháng kiếm vài trăm $ còn sướng hơn. Từ nay thề ko bao giờ dính vào hyip nữa, scammmmmmmmmmmmmmmmmm vãiiiiiiiiiiiiiii thaajtttttttttttttttttttttttttttttttttt, làm tháng này sút mấy kg

từ lúc btc rồi mình tham gia thue mẹ nó 400$ rồi, lại còn bị scam hyip nữa, đi mất 2k chán quá, thôi mai đặt lệnh 305 nếu ko chốt được thì sell hết btc lấy tiền gửi bạnk sướng hơn, chơi trò này tùy người mới chơi được và cần phải học hỏi 1 cách cận thận. Chứ gà gà chỉ lỗ chứ lãi hơi khó, tốn thời gian vc, biết vậy cứ theo yt tháng kiếm vài trăm $ còn sướng hơn. Từ nay thề ko bao giờ dính vào hyip nữa, scammmmmmmmmmmmmmmmmm vãiiiiiiiiiiiiiii thaajtttttttttttttttttttttttttttttttttt, làm tháng này sút mấy kg
chơi hyip làm gì sốt ruột tốn thời gian,chơi bet bóng trận nào tỉ lệ odd 1.4 80 % thắng nhanh gọn làm trận đc hay ko đi ngủ . chơi hyip tốn thời hại sức :D

btc chơi lướt sóng không dễ đâu :oops:. Không chắc tay và quyết đoán 1 chút là lỗ đậm ngay :oops:

cuối cùng nên theo cái gì ổn định và lâu dài hả các bạn

nói bác rồi :rolleyes: btc thì 1 năm chỉ nên đu 1 lần thôi và 1 khi đã chốt lời thì vài tháng sau mới ôm lại :rolleyes:.

Hehe hóng prồ.

nếu dễ ăn thì ai cũng chơi rồi thím, bitcoin là cuộc chơi đấu trí có kẻ thắng người thua !

Đà xuống vẫn có thể xuất hiện bất cứ lúc nào nhề

Nhìn cái ngọn núi có 2 cái tai này thì dễ btc sẽ lại về 260

dân buôn đầu cơ để giá lên xả ra hàng loạt , khối ông bị mắc bẫy :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: có còn xa lạ gì vs e nó nhỉ

dân buôn đầu cơ để giá lên xả ra hàng loạt , khối ông bị mắc bẫy :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: có còn xa lạ gì vs e nó nhỉ
việt nam mình cũng đông, bàn nhau kiếm vài đại gia ủng hộ cùng nhau đầu cơ chắc sẻ khả quan hơn

việt nam mình cũng đông, bàn nhau kiếm vài đại gia ủng hộ cùng nhau đầu cơ chắc sẻ khả quan hơn
họ có dám không , và đủ khả năng để đầu cơ hết nguồn BTC thải ra không , 1 bên đầu cơ , 1 bên xả ồ ạt cũng chết đói luôn , ai trụ được sẽ thắng , để đầu cơ cho giá lên không phải 1 chuyện đơn giản :(:(:(:(

họ có dám không , và đủ khả năng để đầu cơ hết nguồn BTC thải ra không , 1 bên đầu cơ , 1 bên xả ồ ạt cũng chết đói luôn , ai trụ được sẽ thắng , để đầu cơ cho giá lên không phải 1 chuyện đơn giản :(:(:(:(
chuyện gì mà không dám,mình thấy chưa có nhiều đại gia quan tâm thoi có lãi cao là có đại gia chú ý :)

OK
mình thấy youtube cũng rất dễ, cứ đăng video rồi chờ tiền về, quan trọng nhất là bước rút tiền từ ATM
chơi revshare càng dễ hơn, đút tiền vào và rút tiền ra.
HYIP khác gì revshare đâu. dễ ợt
PTU, cùng 1 kiểu với youtube, đơn giản.
các trò buôn bán đầu cơ vàng bạc đá quý tiền ảo, như bitcoin mà bạn nói thôi
tóm lại pro như bạn thì chơi ngành nào chả đơn giản, gà như bọn mình mới khó thôi :D

334 rồi mà chưa bán à. Chưa bán thì bữa sau đừng có âm thầm lén lút add yahoo hỏi han nhé.

Bạn PM hồi nào nhỉ. Mình có bán buôn hay làm dịch vụ gì cái này đâu mà khách với khứa
xin phép pm yahoo mấy lần ko được hóa ra bác đông khách quá :D

Bạn PM hồi nào nhỉ. Mình có bán buôn hay làm dịch vụ gì cái này đâu mà khách với khứa
chưa pm, mới hỏi trên đây thì b nói đang bận hỏi luôn đi nên thôi vì mình định hỏi nhiều thứ liên quan BTC. giờ tìm hiểu mấy ngày cũng xong rồi. :(

chưa pm, mới hỏi trên đây thì b nói đang bận hỏi luôn đi nên thôi vì mình định hỏi nhiều thứ liên quan BTC. giờ tìm hiểu mấy ngày cũng xong rồi. :(
Ờ ờ, lúc đó gần 12h đêm rồi. Phải xử lý ảnh để mai sang ra giao cho khách. Bạn ko hỏi nhanh thì mình out thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom