Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

dek bít ntn nhưng điều k ngờ sắp xảy ra r!... nén càng lâu bất ngờ càng lớn...:confused:

Dạo này không có vốn mới đổ vào, nhận xét bit lên toàn mấy ông tỷ phú hold coin ~~ GG, FB, Bing, twiiter cấm hết tiền ảo rồi thì lấy đâu ra người mới bơm tiền

bitcoin vẫn đang hot mà:D. Không biết mấy bác sao chứ em bán sạch gòi chốt lỗ cmn luôn:D

Giảm mà lại hay, có khi về tới đáy lợi nhuận còn khủng hơn lúc nó pump lên đỉnh mới, lần này về đáy giữ lại đúng lượng coin bằng ở đỉnh lúc 9k9, còn lại rút hết về là ấm rồi :p

có bác nào sài ví Electrum k? sáng nay mở lên cứ báo lỗi, cài lại vẫn lỗi. bê lên vps cài win sv 2k12 vẫn lỗi. thường thì win 2k12 nó full hết chả thiếu gì, phần mềm gì cài xong là chạy ngay.

lâu không chơi BCH các thím cho mình hỏi giờ địa chỉ ví nó thêm dòng bitcoincash: ở đầu có thể bỏ đi được ko nhỉ

nhập cả cái địa chỉ đó để rút về ví thì nó báo Invalid address mới đểu chứ nhỉ?

Các b biết phải làm gì chưa ;)

Last edited:
cũng nghe thiên hạ đồn 6/6 sẽ pump mạnh cơ mà k tin lắm nên đang ôm VND hóng :D
Mình k có nói BTC có pum mạnh hay không mà ở chỗ này mình chỉ bảo các bạn biết phải làm gì . Và bạn chọn cách ôm VNĐ vậy là an toàn rồi, cơ mà khuyên bạn tới lúc cảm thấy tin rồi thì lên nằm yên ở VNĐ hóng tiếp nhé.;)

Last edited:
lâu không chơi BCH các thím cho mình hỏi giờ địa chỉ ví nó thêm dòng bitcoincash: ở đầu có thể bỏ đi được ko nhỉ

nhập cả cái địa chỉ đó để rút về ví thì nó báo Invalid address mới đểu chứ nhỉ?

bỏ cái dòng bitcoincash đi nhé, không cần nhập dòng đó đâu

á đù bittrex mở usd market, hết usdt, tusd r h đến usd, ko bít usd có cho rút như kiểu wex code ko nhỉ? nếu vậy thì chắc 0% fee nhể, cuộc chơi đang nóng dần đây.....yyyyyyyyyeahhhhhhhh :D

á đù bittrex mở usd market, hết usdt, tusd r h đến usd, ko bít usd có cho rút như kiểu wex code ko nhỉ? nếu vậy thì chắc 0% fee nhể, cuộc chơi đang nóng dần đây.....yyyyyyyyyeahhhhhhhh :D
gd usd là dạng fiat khác hoàn toàn với usdt hay tusd.sắp tới bittrex sẽ hót :p

Sàn bitrex giờ volum bé tí tèo. Sắp tèo rồi. Đổi cái giao diện + fee gớm quá!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom