Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

hơn 20k bitcoin được xả đều trên các sàn là thông tin chuẩn không các pro? giá bit chạm đáy ở 6k5 thôi

Bitcoin kể cả $5000 lúc đó có vẻ đắt nhỉ. ETH mà $100 thì chắc BTC cỡ $2000

Bắt được cái đáy thì xác định giàu CMNR còn không thì...RIP :(:(

Cái hồi 2014 Bitcoin mất giá 90% thì phải sau vụ Mt Gox bị hacked chiếm 70% giao dịch BTC, còn lần này chẳng biết nhiêu...mà lại không hề có cái sự kiện Mt Gox, chỉ có điều BTC lên gần $20K là quá ảo dịu.
Mt.Gox bán 500 triệu $ btc và bch để thanh toán nợ cho các ngân hàng

Làm gì mà các bạn đã nhìn thị trường sáng lạng thế :D
Nhìn chart 1W, cửa về BB dưới vẫn còn sáng, nên cứ từ từ chưa việc gì phải bắt đáy vội
screen-shot-2018-03-31-at-12-28-53-pm-png.110945

Attachments

• Screen Shot 2018-03-31 at 12.28.53 PM.png
    Screen Shot 2018-03-31 at 12.28.53 PM.png
    41.2 KB · Views: 391
cho mình hỏi , tk binance của mình sao nó báo "google authenticator failed" dù mình làm hoàn toàn đúng
bthường vẫn vào được , 2 hôm nay báo lỗi
có ai bị như vậy không ,
helpppp meeee

Hình như nhiều bác vẫn mơ mộng nó về lại cái mốc 2k8 lúc sàn B.TC.E chuẩn bị mở lại. Khó đấy :D:D:D:D:D:D

Hình như nhiều bác vẫn mơ mộng nó về lại cái mốc 2k8 lúc sàn B.TC.E chuẩn bị mở lại. Khó đấy :D:D:D:D:D:D

Bác nhìn nến tháng thì sẽ thấy, không có gì là không thể :D
Nhưng mà về dưới 3k thì sẽ lâu phục hồi, ngược lại thì nếu về được 3k thì tỉ lệ tăng trưởng tính đến cuối năm nay sẽ rất cao, nên cũng ko biết được thế nào
Dù sao cứ về 5k là mình cũng muốn đổ vào nhiều để ôm, giờ thì vào tầm 10-20% thôi, tất cả đều đang ở USDT chờ nhặt xác

Có vẻ tất cả mọi người đều đang nằm im thở khẽ chờ đáy mới thấp hơn đáy cũ và gom hàng nhỉ kaka

đầu tháng 4 rồi vẫn đi ngang thì tình hình nó quay đầu lên lại chứ thấp hơn thì rất khó

Tình hình hiện tại thì hơn 90% BTC về 4K rồi chớp nhoáng xuống 2K, mình chỉ mong bắt được đáy 2k5 là đủ ấm rồi :D.
Khả năng BTC giao dịch từ 4K đến 8K trong một thời gian dài :rolleyes:

toàn các thanh niên ngồi hóng để ăn hàng :p
Hóng thế thôi, chứ có xuống nữa cũng chưa chắc mua đâu
Ôi, xiền của em, bay bay bay :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511