Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Thị trường đang đi về đâu ? Ai trả lời dc ?

Đằng nào btc cũng vượt ath 20k trong năm nay mà chỉ ngại khi đó alts lại bị ép ra bã thôi, ae tin mình đi... còn k tin thì thôi:D

Ps: * mà mấy hôm ni thấy twitter ngập lụt mấy tin bonus eth vậy nhể, trend của năm chăng?

có gì mới không mấy bác dự là về 6k tiếp đến là 3k còn tiếp nữa thì không biết còn eth thì bú*** luôn:D

Có bác nào đang đu đỉnh ETH như em không. Khóa máy đợi ETH về 600 rồi xem xét tiếp vậy :(((

Chắc là lâu đây

#HOLDDDDDDD
Đồng ý, hiện đời ETH về đó rồi tính
Không mua em ETH nào nữa :(

có gì mới không mấy bác dự là về 6k tiếp đến là 3k còn tiếp nữa thì không biết còn eth thì bú*** luôn:D
short phát là thơm kìa :rolleyes:

Tình hình hiện tại, mọi người cứ canh đáy chốt lời tầm 5 -> 8% cũng kiếm được cũng kha khá.:)
PS: Tranh thủ rút bớt vốn và lãi về phòng khi thị trường sập luôn ;)

Tình hình hiện tại, mọi người cứ canh đáy chốt lời tầm 5 -> 8% cũng kiếm được cũng kha khá.:)
PS: Tranh thủ rút bớt vốn và lãi về phòng khi thị trường sập luôn ;)
hà hà, canh được đáy cũng là vấn đề :D

nhớ lại bitcoin lên trên 1k sau đó rớt xuống 200-300$ gì đó tầm vai năm leo tiếp thí cứ thế mà tính cho ETH :D

Báo các các cụ nhà cháu vừa nhập hàng, các cụ nhảy hết đi nhé hí hí
Hàng hot không cháu, cụ xem với :p

Bitcoin lên 8k, mà altcoin vẫn thuở bit 6k
Có nên rút không các bác :eek:

Tự nhiên hôm nay ngồi ngắm bảng giá, em nghe đâu có ai nói, lúc đêm đen nhất là lúc gần bình minh nhất, thế mà tđn em thấy chơi coin càng ngày càng tối hơn là sao các bác

mua mạnh vào biết đâu nó bật lại x2 x3 x10 thì sao

Alcoin nào cũng sml luôn :cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom