Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Thánh Kobayashi của Mt.Gox lại tiếp tục xả btc để trả nợ chăng o_Oo_Oo_O

Nếu thực sự nó về 200 thật thì dự là ko ai dám mua nữa :)))).

em mua hết rồi mấy bác lấy đâu nữa mà mua nà

báo lá cải nâng bi cho eth đâu cả rồi nâng chút để cho em nó lên cái nào:D

Hết thời rồi còn quay lại chi nữa cụ?
Quay lại chứ bác nhưng mà lâu, chứ h còn ở kại thì ko biết tưởng lai dj về đâu, 3 tháng chứng kiến ko biết bao nhiêu cơn bão.
hết thời rồi mà cũng tội cho anh/em nào mua high chắc h lổ nặng lắm mà thôi
Buồn chứ bác e cũng dinh pai cát lỗ đây. Hy vọng nó bay trở lại 15k cho a em bớt khổ. Mà chắc xa vời quá. Thôi thì té cho nhẹ đầu vậy.

Last edited:
các bác cứ thấy hồi hộp vậy chơ em thấy bình thường các bác ak, mình ko ăn giờ đc thì cứ để đó cho con cháu ăn mà :D

Quay lại chứ bác nhưng mà lâu, chứ h còn ở kại thì ko biết tưởng lai dj về đâu, 3 tháng chứng kiến ko biết bao nhiêu cơn bão.

Buồn chứ bác e cũng dinh pai cát lỗ đây. Hy vọng nó bay trở lại 15k cho a em bớt khổ. Mà chắc xa vời quá. Thôi thì té cho nhẹ đầu vậy.
mà cơn bão này dự là trong vài tháng khó mà hồi phục tụi quan chức nó rảnh nó xiếc mấy cái sàn lại:oops:

tiên sư chúng nó bao giờ hồi lại đây:confused:
Chửi làm được gì đâu người ta bảo là đến Tết Nguyên Tiêu bác ah, thôi thì bán hết dj cho nhẹ đầu nếu lỗ ít bác ah!

Đúng là buồn thiệt đó, đời chẳng ai biết đc chuyện gì cả và cũng chẳng hiểu tại sao.
biết trước thì đã không có người nghèo :D ngày này năm trước mình còn ko có tiền mua nổi căn hộ nay mới múc 3 hộ 2 hộ cho thuê 1 hộ để ở.Bác nào đầu cơ từ năm ngoái thì h khá hết rồi

2017 ai cũng có 1 giấc mơ, 2018 đúng là ác mộng :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,592
Latest member
baohanhchauanh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom