Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Ăn trưa thôi ae :D

Dưới 9k thủng rồi nhé.dự là xuống sml.
E vừa pay hết qua usdt.bay 30% vốn
Đợt này nó về 6k mua một ít.về 3k mua một ít nữa.
Rồi cất đi.5 năm nữa quay lại mua o tô :p

có biến hay gì vậy bà con tài sản giảm hơn nửa rồi:oops::(
Do SEC của Mỹ nó chuẩn bị đưa các sàn ex vào diện kiểm soát kiểu chứng khoán. Nhật cấm cửa 2 sàn ex của Nhật. Thế là sml thôi.

sập hố rồi, anh e nào nhảy kịp ko

Khung D1 hôm qua ra nến doji rồi , chỉ cần từ giờ tới 7h sáng mai mà nến D1 đóng cửa trên 9k6 là hình thành mô hình Morning Star, uptrend ngắn hạn :D
Nhưng với volume bên mua áp đảo thế này, thì có khả năng ko cần đóng nến trên 9k6 vẫn có thể uptrends
Cơ hội cho các bạn chốt lời và ra hàng

balance dưới 1k $ thì lúc nào cũng phán:) sụp rớt này nọ bong bóng các thứ. :D nếu kiếm tiền dựa trên crypto thì phải có niềm tin và tầm nhìn. k thì đừng nhảy vào, kẻo mất mấy trăm $ tích góp.

balance dưới 1k $ thì lúc nào cũng phán:) sụp rớt này nọ bong bóng các thứ. :D nếu kiếm tiền dựa trên crypto thì phải có niềm tin và tầm nhìn. k thì đừng nhảy vào, kẻo mất mấy trăm $ tích góp.

Thực tế là có bong bóng đấy chứ, tin thôi chứ cũng ko nên tin quá
Trước giờ mình vẫn tin USDT hơn là tin BTC và lúc nào trade cũng mục tiêu có nhiều hơn, đổi về USDT khi bão , còn giờ này có TUSD có tiền bảo chứng thì tin TUSD hơn USDT nữa
Còn các coin có trên thị trường này lúc nào BTC về 4-5k sẽ chả biết nó nhìn có giống rơm rạ không nữa :)
Đợt này BTC có phục hồi nhẹ nhưng mình vẫn nghĩ theo chiều hướng có giảm nữa chứ ko dừng lại ở đây
Dừng ở đây mà đi lên thì dễ cho thị trường quá

Trước giờ mình vẫn tin USDT hơn là tin BTC và lúc nào trade cũng mục tiêu có nhiều hơn, đổi về USDT khi bão , còn giờ này có TUSD có tiền bảo chứng thì tin TUSD hơn USDT nữa
Còn các coin có trên thị trường này lúc nào BTC về 4-5k sẽ chả biết nó nhìn có giống rơm rạ không nữa :)
Đợt này BTC có phục hồi nhẹ nhưng mình vẫn nghĩ theo chiều hướng có giảm nữa chứ ko dừng lại ở đây
đến khi nào có tài sản thực ở ngoài như các ngân hàng mọc ra dùng nó để quy đổi tiền cash thì mới tin nhé USDT với TUSD là quả boom hẹn giờ thôi ôm bọn nó thà ôm PM với paypal còn hơn :D

vấn đề giá đóng cửa,bão giữa đêm thì tan nát

Không lên được 9k6
Tìm đáy mới tiếp theo nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app