• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Thực ra thì em cũng dựa vào công thức của bác Candyloop gì đó ấy, em cứ quan sát nó dao động tại 1 điểm nhất định với xem khối lượng Sell & Buy là em bắt đáy thui ạ + với may mắn nữa, hihihi
bác gửi gium mình cái công thức của bác Candyloop với ạ, vì mình cũng đang trade ở sàn https://poloniex.com

Bác chọn mã gì thế, hôm nay nên đánh XCP bác nhé, cứ Buy 47, Sell 49 mà quất
tại mình qan tâm nhìu hơn một chút, là giá btc đang tăng có khả năng giá nó sẽ điều chỉnh đó, mà bác ăn vậy thì khỏi lo rồi, chúc mừng

bác gửi gium mình cái công thức của bác Candyloop với ạ, vì mình cũng đang trade ở sàn https://poloniex.com
Giỡn chơi hoài.

Công thức candylop chỉ áp dụng để tính các điểm mà giá Bitcoin có thể đạt đến trên sàn BTC-e.com mà thôi.

Áp dụng cho altcoin coi chừng bể mỏ. Cũng có thể áp dụng linh hoạt, nhưng chỉ vào một số tình huống, trong một số khoảng thời gian thích hợp và chỉ với một số coin nhất định thôi.
Nhắc lại. Áp dụng công thức candylop dành cho bitcoin cho Altcoin coi chừng bể mỏ.

Công thức candylop nếu miễn cưỡng dùng cho Altcoin (trừ ETH, BTS, DOGE,XMR,FCT) thì nó biến thể như sau:

C= A+- v*A
v= 0.1-0.25

Thông thường v=0.2 là tốt nhất.
Tức là C= A+0.2*A

Giỡn chơi hoài.

Công thức candylop chỉ áp dụng để tính các điểm mà giá Bitcoin có thể đạt đến trên sàn BTC-e.com mà thôi.

Áp dụng cho altcoin coi chừng bể mỏ. Cũng có thể áp dụng linh hoạt, nhưng chỉ vào một số tình huống, trong một số khoảng thời gian thích hợp và chỉ với một số coin nhất định thôi.
Nhắc lại. Áp dụng công thức candylop dành cho bitcoin cho Altcoin coi chừng bể mỏ.

Công thức candylop nếu miễn cưỡng dùng cho Altcoin (trừ ETH, BTS, DOGE,XMR,FCT) thì nó biến thể như sau:

C= A+- v*A
v= 0.1-0.25

Thông thường v=0.2 là tốt nhất.
Tức là C= A+0.2*A
giá trị v là mình căn cứ từ đâu mà cho vậy bác, sao e tìm về công thức này mà không thấy, tên đúng nó là gì nhỉ, thank

Với viết ra lần đầu nên tìm đâu cho ra

Theo mình thì cùng lắm xoay quanh 420 thôi, ko nhích hơn được. Bác trade thì trade mấy coin khác ớ. Biên độ giao động giá lớn 20-35% luôn :D
cũng đang trade đây bác, mà ăn to lỗ cũng to, nên cũng lo,...chưa ăn đc gì nhìu, thằng btc nó lên làm lo giá coin rác bị điều chỉnh nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
419,102
171,185
Latest member
anhchiuchoi888

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom