Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

USDT là kiểu đơn vị tiền trong 1 sàn cố định hả bác? Ví dụ em mua 10 đồng ở sàn nào đó thì em có thể dùng 10 đồng đó mua bất kì coin nào đúng không bác?
Không, bác phải dựa vào các cặp giao dịch có USDT.

Có thể đổi USDT qua BTC rồi thì mua coin nào cũng đc

BTC về sát 10K rồi các pro ơi...Lại tụt quần hay vụt sáng đây. Mạnh dạn đặt đáy giảm 20% rồi về đi oánh cầu lông kẹ miẹ thị trường

BTC về sát 10K rồi các pro ơi...Lại tụt quần hay vụt sáng đây. Mạnh dạn đặt đáy giảm 20% rồi về đi oánh cầu lông kẹ miẹ thị trường
về 8k mà còn tiền là quất hết, khỏi phải nghỉ

TẾT cũng kệ mịa nó :p

Các bác ôm coin rác rẻ đi, 0.0000001 btc thì nó không thể tụt thêm đc nữa:p

Giờ coin nào xuống cũng méo có tiền ôm nữa. Vốn có bao nhiêu buy tất tay ngay đỉnh cmn rồi.

Yêu cầu chủ thớt xóa ngay cái bức ảnh đầu topic đừng làm anh em ám ảnh có khi nó tụt xuống mấy trăm như bức ảnh thật thì :((

Yêu cầu chủ thớt xóa ngay cái bức ảnh đầu topic đừng làm anh em ám ảnh có khi nó tụt xuống mấy trăm như bức ảnh thật thì :((
khà khà .... với tâm lý hoang mang + với hiệu ứng tuyết lở của tâm lý thì có lẽ BTC về vùng 8k -> 5k là hết cỡ mà thâu cụ ơi ... dẫu sao thì sự kiẹn Bitconnect sập từ 350$ xuống còn có 14 $ sẽ tác động đến tâm lý các cụ đang cầm các thể loại coin khác mà đầu đàn là cụ BTC

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom