• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

dạo này hay bị sml nhì. trong tháng mà 3 lànn giảm sml
Rớt chút rồi sẽ sớm phục hồi thôi

Giờ số lượng người tham gia các sàn đông quá nhiều sàn phải tạm đóng/mở cửa kìa

Miễn tâm lý phải vững thì cứ :D

Chưa tan đâu

Chào các bác, em là mem mới :D Cũng biết forum lâu rồi mà giờ mới đăng kí :D

Em biết bitcoin từ hồi nó còn $200, vậy mà không mua coin nào, đúng là số không giàu mà. Giờ thấy coin hot quá em đang định bỏ vài triệu mua coin mới (coin rác) rồi đợi nó x2 x3 không biết được không nhỉ?
Bác giống mình quá. Chúng ta chung hoàn cảnh và dự định rồi

Sao bảo con TRX scam các kiểu mà vol giao dich trên binance cao nhất nhỉ.
Hôm qua mình cũng vào lệnh lúc 2h sáng đến gần 5h sáng thức dậy bán từ 6k2 ăn lên 8k8 bán qua eth.
Hnay bão ETH là con xuống ít nhất nên cũng chẳng sợ gì, tụt mất 5 vé.
Giờ thì ung dung qua bão rồi

Ngoài cách mua từ remitano bằng vnd rồi nạp vào các sàn còn cách nào khác k mấy bác?

Bác giống mình quá. Chúng ta chung hoàn cảnh và dự định rồi
thử với con xvg xem, là coin giá trị nhỏ chứ không rác, đang hot hiện giờ, ở vùng giá chấp nhận đc như xrp cách đây mấy tháng, nguồn cung ít hơn xrp

ngày xưa 100 xrp bị báo ko đủ minimum để trade, giá 0,6$, giờ mò mật khẩu log vào lại giờ cũng có ít tiền ăn sáng, vãi xrp

con xvg có khả năng là xrp 2.0 , đume mới mua 2.700 xvg định gom tiền mua tiếp mà nó lên vài chục phần trăm ngại mua thêm quá

thử với con xvg xem, là coin giá trị nhỏ chứ không rác, đang hot hiện giờ, ở vùng giá chấp nhận đc như xrp cách đây mấy tháng, nguồn cung ít hơn xrp
Ok bạn cảm ơn nhé mình tìm hiểu nó xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom