Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Đáy BTC 12K, BCH 2K không còn xa nữa

mị vẫn chưa hiểu khi nào BTC lên khi nào BTC xuống và tại sao nó ổn định quanh mức nào đó, thánh nào thông giùm mình đc ko?

mị vẫn chưa hiểu khi nào BTC lên khi nào BTC xuống và tại sao nó ổn định quanh mức nào đó, thánh nào thông giùm mình đc ko?
theo mình được biết thì bạn mua vào nó sẽ giảm và bạn vừa bán đi là nó sẽ tăng vọt:D kinh nghiệm cá nhân đừng gạch đá:p

test lại đáy 11k chăng ?

còn 10 đồng rớt hoài tức quá để bán 50k r tắt máy đi ngủ

Nếu bác ko làm nó tăng số usd lên được thì hãy nghĩ cách làm tăng số coin bác có - như vậy dù giá có đi xuống bác cũng lời mà
em không ở vn . em chơi dạng cổ phiếu FX . lên mỗi ngày chảy thế không có tiền bơm vào nguy hiểm bác à

em không ở vn . em chơi dạng cổ phiếu FX . lên mỗi ngày chảy thế không có tiền bơm vào nguy hiểm bác à

Coin này có nhiều chỗ cũng giống cổ phiếu, nếu theo chu kì ổn định thì việc bắt đáy dễ dàng, dù bạn đang lỗ nhưng nếu mạnh dạn cắt lỗ và hốt đáy mới với số tiền còn lại của bạn có phải bạn mua vào sẽ nhiều coin/cổ phiếu sẽ nhiều hơn ko.
Nhưng nên xả khi nó lên và chốt lời, em ko chơi theo kiểu chờ thời x3 x10 tài khoản.
Mục tiêu đề ra của em là mỗi ngày với số vốn tầm 5k usd là ăn tầm 2-300 1 ngày cho những chu kì ổn đinh.
Còn gặp bão dù bump hay dump cũng ăn 10-20% tài khoản.
Thích nhất là cái màn cá mập dump xuống bọn chơi margin cháy tk xả coin ồ ạt giá rẻ bèo - cách đây tầm chục ngày ăn đc con 2-3 con crash đang từ 2k nhảy lên 4k usd.

Thực ra em mới biết cách lướt sóng tầm 10 ngày trở lại đây thôi + thêm linh cảm hoặc may mắn nên vốn giờ tăng lên đáng kể rồi.

Chứ 1 khi bác ko biết cách lướt - mà nghe ai chỉ 1 coin nào ngon ngon j đó lại lao vào ôm. nó lên thì vui nó xuống ko biết cách nào làm cho tiền mình tăng lại thì may mắn lắm mới về lại bờ được

ppc bao giờ mới về bở nhỉ

vào nhìn tk khoản thấy chán quá @@

Bit lên đi em ơi
cho bit xuống 11k rồi lên bác ơi, e đang đón 11k để lên thuyền du lịch tết với anh em

noel và tết dương lịch là thị trường như vậy hay sao, như vậy cứ tiễn ra usdT rồi chờ đến giao thừa là ngon phải ko

ripple giờ giống như usdT, và rất thanh khoản để chuyển qua chuyển lại giữa các sàn

đume bữa nay có vụ bắt cóc CEO của sàn bitcoin nữa (EXMO) và đã mất 1tr đô để chuộc lão về, hay ha, thanh niên nào trade lỗ thì tìm cách hiếp CEO của sàn đó nha:cool::cool::cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back