Matrix Gethelp - gethelp.works. Lãi 100% khớp tự động! sân chất lượng vào xem thử!

Status
Not open for further replies.
giao diện xấu quắc, ko có đầu tư gì cả, và cũng k có hoạt động gì. đi vào trang chủ là cái màn hình login :))
Mình thấy site mới mở nhưng đã có proof có thật đáng tin?

Cách thức thanh toán bitcoin nào chứng minh là site auto chuyển khoản giữa người chơi với người chơi vậy bác. Thấy giống hyip quá. Ph100% vô ví admin. Tới thời điểm nhất định admin ôm tiền bỏ chạy thì sao? Đã ref nhưng chưa dám ph.
Có nhé bác, ví trung chuyển (ví tạm) như mình đã để cập ở topic của bác mở topic morez.help
Còn nó hoạt động ra sao thì có API rồi.
ADMIN tạo ra ví bitcoin trung chuyển theo ví thật của người gởi tiền, sau đó xác minh giao dịch tự động rồi gởi tiền từ ví trung chuyển sang ví bitcoin thật của admin, sau đó chuyển tiền từ ví thật admin sang ví thật người nhận (có tính phí ) người nhận thường là 0.0002 btc/ giao dịch

Có nhé bác, ví trung chuyển (ví tạm) như mình đã để cập ở topic của bác mở topic morez.help
Còn nó hoạt động ra sao thì có API rồi.
ADMIN tạo ra ví bitcoin trung chuyển theo ví thật của người gởi tiền, sau đó xác minh giao dịch tự động rồi gởi tiền từ ví trung chuyển sang ví bitcoin thật của admin, sau đó chuyển tiền từ ví thật admin sang ví thật người nhận (có tính phí ) người nhận thường là 0.0002 btc/ giao dịch

Phần mình tô đỏ là tiến trình diễn ra auto bởi bitcoin network hay manual vậy bác. Nếu auto thì còn an tâm, chứ manual thì khả năng admin ôm tiền bỏ chạy là điều ko tránh khỏi.

Phần mình tô đỏ là tiến trình diễn ra auto bởi bitcoin network hay manual vậy bác. Nếu auto thì còn an tâm, chứ manual thì khả năng admin ôm tiền bỏ chạy là điều ko tránh khỏi.

Bắt buộc phải có ví admin để kiểm tra, các ví trung chuyển chỉ đứng ra đảm nhiệm việc kiểm tra xem có tiền không, ví trung chuyển có hàng tỷ tỷ ví, nhưng cuối cùng balance luôn =0 vì là ví trung chuyển, mỗi ví trung chuyển sử dụng xong sẽ bị bỏ đi nhưng rất lãng phí, do đó admin luôn kết hợp với ví thật của người chuyển để tái sử dụng ví trung chuyển cho việc chuyển tiền vào đó.

Còn vấn đề tiền về túi admin rồi nhưng admin có sòng phẳng hay không thì lại là việc khác. Nếu admin uy tín thì sẽ k có chuyện gì xảy ra đâu.

Tất cả đều diễn ra = auto nhưng tiền phải về ví admin rồi nó tự chuyển sang cho người nhận nhé.

Đã PH 20$ thớt RB nhé
chào bác! em có viết trên bài chỉ trả lại cho ai dep sân 100$ trở lên ạ!
bác chơi nhỏ qá em k gửi được!
50% hoa hồng của 7% của 20$ là 0,7$!
Mong bác thông cảm!
cảm ơn bác! bác có thể dep thêm em gửi bác đủ !

Cách thức thanh toán bitcoin nào chứng minh là site auto chuyển khoản giữa người chơi với người chơi vậy bác. Thấy giống hyip quá. Ph100% vô ví admin. Tới thời điểm nhất định admin ôm tiền bỏ chạy thì sao? Đã ref nhưng chưa dám ph.
addmin đã lộ diện bác! nó lên cả Tv và báo của indo! công bố sân chơi đẹp và bền vững! bác yên tâm chơi!

trường hợp ôm là có bác nhé! nhưng sân này thì k? thằng addmin lô mặt rồi! sân đang được hưởng ửng rất nhiều!

Bắt buộc phải có ví admin để kiểm tra, các ví trung chuyển chỉ đứng ra đảm nhiệm việc kiểm tra xem có tiền không, ví trung chuyển có hàng tỷ tỷ ví, nhưng cuối cùng balance luôn =0 vì là ví trung chuyển, mỗi ví trung chuyển sử dụng xong sẽ bị bỏ đi nhưng rất lãng phí, do đó admin luôn kết hợp với ví thật của người chuyển để tái sử dụng ví trung chuyển cho việc chuyển tiền vào đó.

Còn vấn đề tiền về túi admin rồi nhưng admin có sòng phẳng hay không thì lại là việc khác. Nếu admin uy tín thì sẽ k có chuyện gì xảy ra đâu.

Tất cả đều diễn ra = auto nhưng tiền phải về ví admin rồi nó tự chuyển sang cho người nhận nhé.
bác giải thích hay lắm! hihi!

ph 20$ khi nào mình PH đủ 100$ mình báo cho rồi rb cho nhình nhá
acc haibrvt

Mình chưa hiểu cái này lắm. Ví dụ mình đầu tư 100$ thì mình sẽ nhận được lãi 100% là 100$ trong 1 tháng phải không ạ.
Vậy mình phải làm gì để khi đầu tư 100$ có thể nhận đc 100% trong 1 tháng. Và chính sách khi rút tiền gốc là thế nào

làm gì có sàn nào trả 100% lãi + 100% vốn cho bác!

Nghe cái tên đã giống như 1 dạng từ thiện (donation) rồi. Chúc thớt thành công.

Gethelp có biến hay gì nữa rồi. Pending withdraw từ hôm qua tới giờ. Chưa xong một tua nữa:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week