• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bounty GET IT - Tải app và kiếm thẻ điện thoại 120k (Đã có proof)

chẳng lẽ giờ lại nạp luôn. :(

Bà chị vợ chạy thận (dạo trước tớ đăng bài kêu gọi từ thiện và đã được mọi người giúp đỡ ủng hộ) giờ mở cửa hàng tạp hóa bán mấy thứ lặt vặt kiếm mấy đồng lo cho 2 đứa con. Mình cần mua thẻ bảo lưu rate 80 (thẻ mệnh giá 50k Viettel) giúp bà ấy. Nhân dịp có nguồn thẻ GET IT này anh em sell cho mình ít nhé. Đừng scam mình tội nghiệp. Giúp đỡ người khốn khó thôi.

Bà chị vợ chạy thận (dạo trước tớ đăng bài kêu gọi từ thiện và đã được mọi người giúp đỡ ủng hộ) giờ mở cửa hàng tạp hóa bán mấy thứ lặt vặt kiếm mấy đồng lo cho 2 đứa con. Mình cần mua thẻ bảo lưu rate 80 (thẻ mệnh giá 50k Viettel) giúp bà ấy. Nhân dịp có nguồn thẻ GET IT này anh em sell cho mình ít nhé. Đừng scam mình tội nghiệp. Giúp đỡ người khốn khó thôi.
Bà chị bác đã khổ rồi ,đừng làm khổ thêm. Mã thẻ cào mua kiểu này, mua không cẩn thận ôm bom.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom