Register & Install
http://bit.ly/2OjsfHX

K nhai dc. Đào lâu lắc

Thấy có trang đào này hay thì mình xin giới thiệu với anh em để anh em có thể tăng thêm một chút ít btc :D, anh em click vào đường link bên dưới để tải về và login tài khoản vào và chỉ việc đào thôi :D
https://get.cryptobrowser.site/5780529
Do mình đang đào nhiều trang khác nên nó chậm chứ mỗi tối mình tắt hết nó lên tới 600-700 H/s

gửi cho anh em một vài hình ảnh từ việc mình đã rút về thành công, anh em có thể check để đối chiếu hình ảnh ở trên.
Có thể trang này không quá là mới mẻ với nhiều anh em nhưng ở đây mình tin có một vài anh em vẫn chưa tin hoặc những anh em mới chơi (như mình) không biết rành về nó.

Mọi ý kiến thắc mắc hay câu hỏi nào đó anh em cứ nhiệt tình inb cho mình hoặc bình luận ở phía dưới, mình sẽ giải đáp những thắc mắc những điều mình biết cho anh em.

Ai đã xài rồi thì vào proof giúp mình nha.

Cảm ơn anh em đã chú ý đọc bài viết của mình

Thấy có trang đào này hay thì mình xin giới thiệu với anh em để anh em có thể tăng thêm một chút ít btc :D, anh em click vào đường link bên dưới để tải về và login tài khoản vào và chỉ việc đào thôi :D
https://get.cryptobrowser.site/5780529
Do mình đang đào nhiều trang khác nên nó chậm chứ mỗi tối mình tắt hết nó lên tới 600-700 H/s

gửi cho anh em một vài hình ảnh từ việc mình đã rút về thành công, anh em có thể check để đối chiếu hình ảnh ở trên.
Có thể trang này không quá là mới mẻ với nhiều anh em nhưng ở đây mình tin có một vài anh em vẫn chưa tin hoặc những anh em mới chơi (như mình) không biết rành về nó.

Mọi ý kiến thắc mắc hay câu hỏi nào đó anh em cứ nhiệt tình inb cho mình hoặc bình luận ở phía dưới, mình sẽ giải đáp những thắc mắc những điều mình biết cho anh em.

Ai đã xài rồi thì vào proof giúp mình nha.

Cảm ơn anh em đã chú ý đọc bài viết của mình

với 200 hash như hình của thớt thì ngày đc nhiu hả bạn?
nếu mà nói chính xác thì mình không biết vì tới tối mình để nó chạy mỗi trình duyệt web thôi thì lên tới 600-700 hash và mình chạy nhiều máy thì trung bình 1 tối nó lên tới 1k5-1k8 hash, và lên được tới 0.000030000000

với 200 hash như hình của thớt thì ngày đc nhiu hả bạn?
nên mình thường tính như vầy 1 tuần mình đào với số hash dao động là từ 1k-1k5 thì mình được hơn 1$, nếu bạn đào với bạn của bạn (hoặc với mình) thì được bonus thêm nữa, nên là chuyện được bao nhiêu thì phải do bạn với số lượng người mà đào chung với bạn share ra cho bạn thì sẽ rất là nhiều. Ông cty chung với mình có nhiều người đào với ổng nên 1 tuần có thể 5-7$ là bình thường

Con này mình cài lên Kapersky xóa luôn đi, báo có trojan
việc bị trojan nó sẽ không báo làm hại bạn liền nhưng về sau thì không ai dám chắc, nhưng hiện tại mình xài thì vẫn get coin về được và đọc thì theo những nguồn phân tích khác thì nói nếu đem so sánh thì con này ít ngốn cpu và cũng không ảnh hưởng gì nhiều đến máy cũng như data

1day khoảng bao tiên bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week