gd bị hold ai giúp mình gỡ nó ra nhỉ ?

attachment.php

experience: subject ghi đầy đủ chi tiết vào, bịa ra cái gì đó thực tế 1 chút,

nội dung cũng thế,bịa ra ví dụ như quà tặng, hay jjj đó, ngắn gọn như trên đây ko sớm thì muộn cũng bị sờ gáy, và khó mà trả lời cái lý do giao dịch này là gì :)

nếu cần thì cứ pm nick, rảnh sẽ hỗ trợ :)

Last edited by a moderator:
attachment.php

experience: subject ghi đầy đủ chi tiết vào, bịa ra cái gì đó thực tế 1 chút,

nội dung cũng thế,bịa ra ví dụ như quà tặng, hay jjj đó, ngắn gọn như trên đây ko sớm thì muộn cũng bị sờ gáy, và khó mà trả lời cái lý do giao dịch này là gì :)

nếu cần thì cứ pm nick, rảnh sẽ hỗ trợ :)
Yahoo bạn là nguyenvicent ah
mình pm rồi đấy

muốn xem thì cho xem, vẫn sống nhăng răng, hôm qua pp mới gửi tiền về bank nữa :))

3 cái cuối là bị giống bạn đó, pp tạm giữ, còn 2 cái trên là bị người gửi tiền refund lại

---------- Post added at 09:51 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

ko có mà tớ resolve claim thì tới lúc bắt nhận Transaction ID : thì chả biết nhập cái gì , nhập cái ID gd bị hold thì bảo sai , ko biết nó bắt nhập cái gì nữa

---------- Post added at 09:12 AM ---------- Previous post was at 09:11 AM ----------

ko cm đc thì nó sẽ trả về người send tiền thì tốt rồi, sợ là PP giữ luôn làm của hồi môn =.=
yên tâm PP nó ko limit là may rồi, khi nào close case nó sẽ gửi thư là đã hoàn trả cho người send

muốn xem thì cho xem, vẫn sống nhăng răng, hôm qua pp mới gửi tiền về bank nữa :))

3 cái cuối là bị giống bạn đó, pp tạm giữ, còn 2 cái trên là bị người gửi tiền refund lại

---------- Post added at 09:51 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

yên tâm PP nó ko limit là may rồi, khi nào close case nó sẽ gửi thư là đã hoàn trả cho người send

Refund lại là tốt , không bị limit hoặc limit 180 days thì tốt hơn " trước bị 1 tên scam nó send cho 1 cent làm limit 180 days , may mà có đứa em gái nó alo cho may mà gỡ được "
Đến nản với PP . Hiện đại quá thì hại điện :D

pp chỉ để nhận tiền từ mấy trang off sau đó rút tiền về không giao dịch linh tinh nên ít khi bị limit:D.cứ giao dich linh tinh sợ lắm.cậu mail cho nó xem nó bắt mình phải làm cái j rồi post lên đây anh em giúp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week