Airdrop GCX - Sàn Globalcrypto.exchange tặng 2000 token

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Sàn GlobalCrypto Exchange sẽ có nhiều tính năng độc đáo như Giao dịch ký quỹ, Giao dịch nhị phân, Giao dịch với gần như 0 phí giao dịch, có thể truy cập bằng iOS, Android, nền tảng Windows và Mac, Thị trường giao dịch với BEX, BTC, USDT, ETH. GlobalCrypto Exchange sẽ có nhiều tính năng độc đáo như Giao dịch ký quỹ, Giao dịch nhị phân, Giao dịch với gần như 0 phí giao dịch, có thể truy cập bằng iOS, Android, nền tảng Windows và Mac, Thị trường giao dịch với BEX, BTC, USDT, ETH.

Trong khi chờ đợi, hãy nói với bạn bè của bạn về GlobalCrypto Exchange, để kiếm được 2000 mã thông báo GCX miễn phí trên mỗi lượt giới thiệu (Trị giá $ 200) và lên đến 35%, hoa hồng giới thiệu cho mỗi nhà giao dịch mà bạn giới thiệu cho chúng tôi suốt đời.

Ngoài ra, hãy sẵn sàng cho ICO của chúng tôi diễn ra theo đồng hồ đếm ngược!

san globalcrypto exchange

Nhanh tay đăng ký sàn GlobalCrypto.Exchange!​

Bước 1 nhấn vào liên kết: https://globalcrypto.exchange/i/

tại đây bạn điền email vào và điền captcha google và ấn Subscribe

Kiểm tra Thư mục SPAM của bạn ngay bây giờ Để có Liên kết Kích hoạt Tài khoản!

Bước 2:
Sau khi bạn tìm thấy nó, hãy nhấp vào liên kết Kích hoạt tài khoản và hoàn thành quy trình tạo tài khoản của bạn bằng cách nhập tên và mật khẩu của bạn, và đăng nhập vào tài khoản bạn sẽ nhận được tiền ngay lập tức, hãy vào mục TRANSACTIONS để kiểm tra.

san globalcrypto exchange tặng 1000 token

Hãy tin tôi đây là một ICO ra mắt Token mà bạn không muốn bỏ lỡ! Bất kỳ số tiền bổ sung nào của bạn

giới thiệu trực tiếp mua, bạn có thể được trả hoa hồng lên đến 35%.

Các khoản thanh toán hoa hồng đều tự động và tức thì – trả cho bạn

trực tiếp dưới dạng mã thông báo GCX.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week