Ask Gặp vấn đề về thuế ở US. hậu tạ Cao Nhân 200$ giúp đỡ mình.

mmovqt

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
HIện tại mình đang làm offer net này, Lâu nay nhận thanh toán bình thưởng, Ko hiểu sao tháng này nó ko chịu thanh toán vì lí do info mình sai (Mình lấy info US để đăng kí ). W9 mình cũng fake theo info US .Nó bắt gửi proof of TAX ID cho nó. Mình ngĩ đơn giản là nó đang nghi ngờ thông tin info của mình. bắt mình xác nhận.Cụ thể là như sau:
-
When we mailed out 1099-MISC forms this year your tax ID didn’t match with the IRS.

Response reason
IRS Response of “3” – indicates the name/TIN combination of the vendor entered does not match IRS or SSA records.

Can you re-fill new W9 and/or verify the info they provided?
If you feel that this is an invalid claim please submit proof of TAX ID number such as IRS letter of assigned EIN.

Khi chúng tôi gửi các mẫu đơn 1099-MISC năm nay ID thuế của bạn không phù hợp với Sở Thuế Vụ.

lý do phản ứng
IRS đáp ứng "3" - cho biết sự kết hợp tên / TIN của các nhà cung cấp nhập vào không phù hợp với IRS hoặc SSA hồ sơ.

Bạn có thể tái điền mới W9 và / hoặc xác minh các thông tin mà họ cung cấp?
Nếu bạn cảm thấy rằng đây là một yêu cầu không hợp lệ xin vui lòng gửi bằng chứng về số ID thuế như IRS thư của giao EIN.

Cao nhân nào cao tay từng gặp trường hợp này rùi, hoặc bạn bè anh chị em ở US có thể xác thực thông tin thì giúp đỡ em với. Hậu tạ 200$ ( hoặc thỏa thuận)

Last edited:

notchange

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Kiếm info có SSN còn live fake lại gửi cho nó , kêu hồi bữa register info khác, giờ đổi tên mà quên update :D mà net nào vậy :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week