gặp ma ở hồ gươm ,anh chị e đi chơi đêm cẩn thận :D

ghê quá đi mất. thôi ko giám dẫn bạn gái đi quá 10h nữa. ở nhà ngủ cho lành

bạn quả dũng cảm, ma mình không sợ chỉ sợ mấy bố nghiện ra hỏi thăm

Hôm đó chán đời, với trời mưa nữa, nên ngồi ở đó, quan sát Hà Nội trong góc nhỏ Hồ Gươm. có mấy hàng trà đá bán đến sáng mà cậu :D (Hà Nội dường như không ngủ)

cái này nó chỉnh sửa PS xong rồi xem vào máy ảnh trở lại ... xong đi chụp gần gần như thế rồi ghét lên ma
cái này ở gần trọ mình có thằng chơi rồi, làm cả dãy trọ chuyển luôn ... 5 phòng :binhsua15:
nó vờ thử cái Samsung Galaxy mới mua hồi sáng, ngồi chụp chụp cái quạt, xong hét lên thấy có bóng ma ngồi sau quạt
rồi thử chụp cái nữa ( thật ra 2 lần chụp có ma nó đâu chụp đâu, chỉ bật lên view lại thôi )
+ tin đồn trước kia ở phòng này có ng` treo cổ, thế là xong =)) mục đích chơi bà chủ trọ, vì trước sau j` cũng chuyển đi vào cuối tháng rồi :binhsua02:

Ma với quỷ, ngồi cả đêm chẳng có thấy con ma nào làm bạn... Vớ vẩn quá mấy ông ơi. Dọa mấy em gái 16t thôi. Đang tính làm bộ sưu tập ma đây. Có ai thấy thì chia sẻ với nhé.

má mình là thầy bói 100% này :binhsua06: Vừa gọi bả ra xem bả bảo Chắc mụ kia bị die xong muốn cho người nhà biết lấy sác bả về cúng còn ma thì mền gặp ko ít roài :binhsua06:

má mình là thầy bói 100% này :binhsua06: Vừa gọi bả ra xem bả bảo Chắc mụ kia bị die xong muốn cho người nhà biết lấy sác bả về cúng còn ma thì mền gặp ko ít roài :binhsua06:

Ôii Khiếp.......................................

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back