Gấp: Cần tìm người có YM là: newbie_mmo !!! ( và tuyển coder C#)

Chả là mình có nhờ cậu này code mấy toôl, mỗi toôl vài triệu. Khi code mình có nói rõ là các tool của mình cần update thường xuyên chính vì vậy cần giữ contact với mình.
Mình thuê code thanh toán đàng hoàng thậm chí có bonus thêm. Vậy mà 2 tuần nay không thấy bạn ấy online Yahoo nữa. Mình cũng không nhớ add bạn này ở đâu nhưng mình cũng chỉ vào diễn này mmo này. Chính vì vậy các anh em có ai biết nick mmo hay contact sdt hay thông tin gì của người có YAHOO là newbie_mmo thì bảo mình với. Không biết nick bạn ấy trong diễn đàn là gì nhỉ
Mình rất hài lòng về toôl bạn code mong anh em có biết thông tin về bạn ấy thì giúp mình với

- Nếu bạn newbie_mmo vì 1 lý do nào đó mà thay đổi YM mà ko tiên nói thì PM in box cho mình nhé

P/s Nhân đây mình cũng xin phép tuyển coder có khả năng code C# và đặc biệt là phải control được trình duyệt chrome mượt mà. Code mình thì cũng đơn giản khôg quá phức tạp (ko cần chạy ssh). Anh em nào có khả năng làm thì cũng để lại contact hoặc pm inbox mình nhé
Vãi cả bác. em vẫn yahoo ngày nào cũng có sao bác bảo là bác pm em ko trả lời vậy :(.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week