Gần chục tài khoản payza bị lock,.... giúp mình xin hậu tạ!

Status
Not open for further replies.
Reactions
60
MR
0.000
ĐẦU TIÊN XIN TRAO GIẢI THƯỞNG LÀ 2TRIEU ĐỒNG CHO ANH EM, GIÚP ACC HẾT LOCK!

TIỀN SẼ GỬI CHO dịch vụ trung gian colevay2011 nếu có người nhận làm

yên tâm

Tối hôm qua, tiền bannersbroker về.... Vào mail check,, thấy có tiền mình Vội Login vào payza để chuyển tiền như mọi khi! :binhsua166:

Mình chuyển về 1acc chính,.... mới chuyển xong đã đi ngủ! Xong sáng bị lock lun.login có 2 nick payza mà lock đến 12 nick...

trong khi mình.... chưa hề login 10 nick kia!!!!.... vậy tại sau bị log khi chuyển tiền có acc payza....

ĐAU LÒNG
Access to your account is currently restricted. Please contact Customer Support for assistance.

Liệu không gỡ lock là Payza giữ số tiền đó mãi mãi để cưới vợ à :binhsua156:

Vậy gỡ lock, thì mình có thể fake Info CMND, Bill Adress...

như topic của thangquy nhỏ thì cần

# Date of birth : Tháng/ngày/năm sinh ...>>>>>CÁI NÀY NHIỀU NICK QUÁ KHÔNG NHỚ!
# Answer : câu trả lời bí mật >>>>>>>>Nhớ rồi
# Address : (địa chỉ đã đăng ký payza)>>>>>>NHớ
# Network provider : Là nhà cung cấp mạng Internet cho bạn ( ví dụ như : VNPT,viettel,....)>>>>>>>>đương nhiên nhớ

vậy còn thiếu Tháng/ngày/năm sinh payza có chấp nhận không?.....

Nếu như mình không gỡ thành công... liệu nó có giữ tài khoản mình forever không nhỉ :binhsua53:

>>>>>>>>>>>>>VẬY NẾU TRẢ BAO GIỜ NÓ TRẢ LẠI.... PAYPAL THÌ ĐƯỢC CÁI 180DAYS,, CÒN PAYZA THÌ HẾT CỨU À

MONG ANH E GẦN XA, THÂN BẰNG QUYẾN THUỘC RA TAY TRƯỢNG NGHĨA,,,, GIA ĐÌNH CHÚNG TA CHÂN THÀNH BIẾT ƠN!

CHUYÊN GIA ĐỒNG CẢ TẠ

Last edited by a moderator:

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
do thằng BB nó phát hiện ra roj, đành chịu thôi bác. Tham thì thâm

Reactions
0
MR
0.000
Bác vào đây xem thử http://jsstriplervn.blogspot.com/p/tong-quat-ve-alertpay-signup-verify.html mục PHẦN IV :DISPUTE PAYZA(ALERTPAY) ( Tranh chấp, đòi tiền )]
có hướng dẫn cụ thể đó.Về nguyên nhân, em xin đc trích từ trang web trên:"
các tài khoản đã login vào trùng IP, khi có vấn đề về đòi tiền, âm tiền của tài khoản người đó, tài khoản có vấn đề về hack, chuyển tiền qua lại giữa các tài khoản có IP trùng hợp, sẽ bị block hàng loạt acc, do đó, các bạn nên cẩn thận khi login vào acc, đừng để trùng IP khi có nhiều acc.". Chúc bác sớm lấy lại đc.

Last edited by a moderator:

nha233

Newbie
Reactions
371
MR
0.000
có send tiền qua lại không, mình từng bị một lần, kết quả là nó hỏi muốn giữ acc nào, các acc còn lại đi hết cả tiền cả acc. Muốn giữ tiền thì phải upgrade lên tài khoảng cao nhất.

có send tiền qua lại không, mình từng bị một lần, kết quả là nó hỏi muốn giữ acc nào, các acc còn lại đi hết cả tiền cả acc. Muốn giữ tiền thì phải upgrade lên tài khoảng cao nhất.

sao lại đi hết tiền là tiền của mi,,, nó làm vậy khác nào ăn cướp :binhsua53:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week