New Game đào bitcoin miễn phí

nghe bác nói vậy thì vào thử,nhưng máy đào ko chạy nhé bác,coin vẫn giữ nguyên,ko lên chút nào

Attachments

956 KB · Views: 35
nghe bác nói vậy thì vào thử,nhưng máy đào ko chạy nhé bác,coin vẫn giữ nguyên,ko lên chút nào
Bạn đang đào btc hay coin nào, kiểm tra lại giúp. Bật mục chia split power lên mình xem? Với lại nó cần được sạc pin để duy trì máy đào kìa. Ấn nút charge để nó sạc đi kìa. Đừng để hết pin nó không đào đâu. Khi gần cạn pin nó cho sạc 1 cục miễn phí để duy trì tốc độ đào. Nên bạn canh pin đỏ gàn cạn thì ấn vào nút charge bên cạnh để nó sạc

chơi game lấy năng lượng thì mới chạy máy đào bác ơi,khi nào ống năng lượng hết là máy đào ngưng,cày mệt lắm,bỏ tiền vào sàn ONUS đào tiền thụ động còn nhanh hơn bác bỏ sức mà đào

Attachments

195.7 KB · Views: 31
chơi game lấy năng lượng thì mới chạy máy đào bác ơi,khi nào ống năng lượng hết là máy đào ngưng
Cãi hoài trời, thấy ấn vào sạc tốc độ tăng vọt lên không? Nãy bạn show hình kia tốc độ chỉ 33kth/s giờ tăng lên rồi đó. Chờ đi. Bên này mình ngừng chơi game nhưng vẫn canh vào sạc đầy đủ nên vẫn đào bình thường nhé

Cãi hoài trời, thấy ấn vào sạc tốc độ tăng vọt lên không? Nãy bạn show hình kia tốc độ chỉ 33kth/s giờ tăng lên rồi đó. Chờ đi. Bên này mình ngừng chơi game nhưng vẫn canh vào sạc đầy đủ nên vẫn đào bình thường nhé
tôi mới chơi vài game nên tốc độ mới lên đó,sau 24h mà ko vào chơi ,sạc năng lượng là ko còn đào nữa,tùy bác thôi

tôi mới chơi vài game nên tốc độ mới lên đó,sau 24h mà ko vào chơi ,sạc năng lượng là ko còn đào nữa,tùy bác thôi
Lạy. Vẫn cố lấp liếm. Chơi vài game kiểu gì, được mấy phút mà từ 33k ths lên tới 127k ths??? Đã nói là do bạn không ấn sạc pin nên mây đào hết năng lượng không đào được. Tôi nghỉ game lâu rồi chỉ làm khảo sát kiếm RLT mua máy đào bỏ đó cho nó tự đào. Mỗi ngày tôi vào canh sạc pin thôi, nó vẫn tự đào bình thường mà có cần cày game đâu
Bày đặt sau 24h không chơi game nó không đào nữa trong khi pin thì không chịu canh vào ấn sạc. Pin cạn lấy đách gì nó đào

Last edited:
Bác ko thấy máy đào của tôi có cả đống à,mỗi lần chơi kích hoạt dàn máy đào nên tốc độ phải tăng vọt rồi,mà tốc độ ra coin ko dc bao nhiêu,còn thua cả shaking mấy cái sàn điện tử nữa.
Ai muốn chơi thì chơi vào góp ý nhé!!!!

Bác ko thấy máy đào của tôi có cả đống à,mỗi lần chơi kích hoạt dàn máy đào nên tốc độ phải tăng vọt rồi,mà tốc độ ra coin ko dc bao nhiêu,còn thua cả shaking mấy cái sàn điện tử nữa.
Ai muốn chơi thì chơi vào góp ý nhé!!!!
Máy đào có thể mua hoàn toàn free nhờ làm khảo sát, không tốn đồng nào bỏ ra. chứ không phải dùng vốn coin của mình stake nên kiếm không nhiều như stake là đúng
Bạn win 1 game thì chỉ được cộng thêm tốc độ đào chỉ 1 - 200 gh/s rất thấp. Bạn phải cày cả ngày thì mới thêm được tốc độ đào vài chục nghìn th/s. Chứ nó chả liên quan gì…vì cày game nên máy đào mới hoạt động. Không cày game thì không nhận thêm tốc độ đào của game, không liên quan tới máy đào

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,749
170,835
Latest member
huyenlinh778731

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom