GA vừa update tiền - các bác giúp em điền thông tin với

lieuxinh

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Tình hình là em lần đầu tiên chơi GA lên không biết điền thông tin thế nào cho đúng - em nhận Western Union -- trong quá trình điền thông tin em có mấy thắc mắc sau mong bác nhận tiền rùi giúp em

1/ khi điền địa chỉ em lên ghi địa chỉ chi tiết ( cả thôn, xóm ) hay chỉ ghi theo chứng minh thư thôi ( CMT chỉ có địa chỉ từ xã - thôi )
2/ cái điền địa chỉ bưu điện ấy có ảnh hưởng gì tới thông tin khi ra ngân hàng nhận tiền ko -- em lên điền mã bưu điện tỉnh hay mã bưu điện ở xã

Mong các bác trả lời giúp em với
Thanks you

Theo cmnd thôi bạn. Điền đầy đủ hơn thì còn tốt. Cái chính là đúng tên họ , chứ khác thì ngân hàng nó éo cho rút đâu.:D

thế cái địa chỉ bưu điện có cần gì tới không bác - lên điền địa chỉ tỉnh hay là bưu điện địa phương

Theo cmnd thôi bạn. Điền đầy đủ hơn thì còn tốt. Cái chính là đúng tên họ , chứ khác thì ngân hàng nó éo cho rút đâu.:D

thế cái địa chỉ bưu điện có cần gì tới không bác - lên điền địa chỉ tỉnh hay là bưu điện địa phương
lấy giáy chứng minh theo thôi ra ngân hàng có hỗ trợ web untion rút thôi ! rút hoài nên rành :D
Nhớ là điền kĩ họ tên nhé không là éo nhận tiền được đó

thế cho hỏi lúc nhận pin nhờ người nhận thì khi điền thông tin người nhận đã sai có sửa dc để nhận tiền ko các bác

Các bạn cho mình hỏi thêm: - Cái tờ điền thông tin ngân hàng đưa cho mình ấy nó bằng tiếng việt hay tiếng anh --- Và có cần chú ý gì để mình còn chuẩn bị trước không ạ

có giống thế này ko nhỉ -----

lấy giáy chứng minh theo thôi ra ngân hàng có hỗ trợ web untion rút thôi ! rút hoài nên rành :D
Nhớ là điền kĩ họ tên nhé không là éo nhận tiền được đó

Cho mình hỏi ké chút, Gà content mà liên kết với kênh youtube, nếu kênh youtube die thì có ảnh hưởng tới Gà không mọi người??? Mình nghe nói là nếu khoảng 3 kênh die thì Gà die theo không biết có chính xác không???

Vừa rồi con GA mình bị tắt kiếm tiền, tháng ni mới cập nhật được 164 $. Mà thực tế mình xem trong thống kê, tới 329$ luôn. K biết nó còn cập nhật thêm k nhỉ. Với lại cũng đang lo, tới 21 nó cho Die luôn thì thôi rồi. Hi. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,879
170,940
Latest member
SAIGONTOCBAC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week