GA từ Youtobe có đặt quảng cáo lên blog được không?

huyle2103

Junior
Reactions
56
MR
0.021
Mình mới reg được GA thông qua đối tác của Youtobe, khi chèn blog vào phần cài đặt nâng cao thì nó báo blog là site đồng bộ, nó ko cho thêm vào GA để kiểm tra. Vậy tức là blog thì không cần phải qua kiểm tra của GA đúng không mọi người
Blog mình traffic 3000 mà không reg được GA trực tiếp được
Giờ mình đặt mã qc lên blog mà ko cần khai báo gì với GA có đc ko các bro

ptcidol

Senior
Reactions
151
MR
0.016
dat duoc quang cao van hien binh thuong nhung site vi pham kok reg duoc thi khi no check lai van die acc nhu thuong

vậy là theo bạn thì không đặt được đúng ko, mình hỏi tại vì có lần ai đó trong 4rum nói là đặt được lên hỏi lại. thanks bác
mà tốt nhất làm gì cũng minh bạch nên cho thằng GA kiểm tra , ko thì tới lúc pay nó kiếm cớ không đúng quy định ko trã tiền thì khỗ :(

mà tốt nhất làm gì cũng minh bạch nên cho thằng GA kiểm tra , ko thì tới lúc pay nó kiếm cớ không đúng quy định ko trã tiền thì khỗ :(
Nó không cho thêm blog vào mà bác, ý nó là những site không đồng bộ mới phải kiểm tra thôi, blog là site đồng bộ với GA

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Bọn GA dạo này hết tiền xài à ... dám bán cả quảng cáo Video youtube treo lên chỗ banner ... láo thật đang đọc truyện tự nhiên nghe tiếng ml nào " lại 1 mùa hè v .v.....

blog đặt thoải mái đi bạn, tớ cũng đặt ở blog bình thường, chỉ đặt lên một site riêng thì vấn đề mới phức tạp
OK, tạo thêm 1 cái parner nữa để đặt lên blog xem nào, parner kia đang chơi nghiêm túc với youtobe rồi, nó mà khóa acc thì mất công. Thanks bạn

bạn có biết mấy thằng nga ngố còn chơi 5 ac cùng lúc không, mình làm seo còn thấy có kiểu site tìm trên google k thấy nhưng vẫn đặt GA
Mình chỉ nói theo đúng chính sách Ga thôi, ai sài 5 acc thi mình ko wan tâm, còn ko thấy site trên google mà vẫn có Ga chắc bị google sandbox rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week