• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Gà con cần được hướng dẫn về PTU

Reactions
12
MR
0.000
Mình mới chơi PTU, có 1 số vấn đề còn "gà" nên mong các pro giúp cho.

Tình hình là ở các trang web nó ghi như sau:

- Pay per download: trả tiền trên mỗi lượt download, cái này thì dễ hiểu rồi.
- Pay per sale: kiếm 60% lợi nhuận từ việc bán 1 account premium. Cái này mình ko hiểu rõ lắm, làm sao để mà sale? Ví dụ bạn mình muốn mua 1 tài khoản, vậy mình phải làm sao để bán cho nó? Hay là mình đưa link cho nó download, nó download ko được, thế là nó mua trực tiếp account trên trang chủ của filesonic (ví dụ) thông qua cái link download mà mình cung cấp ban đầu. Đúng ko các pro?
- 50% pay per download & 50% pay per sale: cái này thì 50 - 50, cũng dễ hiểu, nhưng nó lại liên quan đến cái sale phía trên.

nghỉ đi cậu, đừng chơi nữa, cậu ko theo đc đâu :binhsua17:
lời khuyên chân thành :binhsua135:

Pay per sale : tức bạn sẽ đc hưởng 60% số tiền mà người ta mua premium từ link của bạn , VD : 10$ thì bạn đc 6$ tùy theo các plan premium , link của bạn tức là link mà bạn đã up lên tk rồi đem share ra

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom