Analysis fxvn1.blogspot.com nơi tư vấn chiến lược, thông tin ngoại tệ và giá vàng 24/7

Reactions
336
MR
0.762
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Bắt đầu từ thứ 2 tuần sau: mình sẽ tổng hợp tin tức chiến lược Forex về cập nhật tin tức thường xuyên và liên tục để đảm bảo cho lợi nhuận cũng như giảm rủi ro cho các bạn.

Fxvn1.blogspot.com

Để đảm bảo nội dung cho các bạn , mình cần tuyển vài người để cập nhật nội dung mới nhất

Ai đồng ý pmm: [email protected] để mình set Thành viên cho web!

[Cập nhật]
Đã Up chiến lược ngày 29-7-2013 ! Xem chi tiết tại FXvn1.blogspot.com

Last edited by a moderator:
Trang nhìn chuyển nghiệp quá

Hẳn là Pro code

Cũng không biết phải xử lý thế nào? Nhưng mà mình đề nghị các bạn có làm mấy site như thế này thì nên bỏ ở chữ ký là được rồi. Còn có thể giới thiệu site qua một topic tư vấn hay gì đó như bên ngoài khi đó được chấp nhận!...Còn như ri thì mỗi thành viên trong box lập một site chơi lại mở một topic như ri mình không có thời gian để post và nhắc nhỏ như thế này?! Hy vọng các bạn hiểu rõ và thông cảm nhá! Với lại theo qui định của Forum thì cái này rất có thể rơi vào topic hoặc post không có chất lượng nên có thể bị xử lý nữa. Mình sẽ làm nặng tay hơn cho những topic kiểu như thế này sau này!

Cũng không biết phải xử lý thế nào? Nhưng mà mình đề nghị các bạn có làm mấy site như thế này thì nên bỏ ở chữ ký là được rồi. Còn có thể giới thiệu site qua một topic tư vấn hay gì đó như bên ngoài khi đó được chấp nhận!...Còn như ri thì mỗi thành viên trong box lập một site chơi lại mở một topic như ri mình không có thời gian để post và nhắc nhỏ như thế này?! Hy vọng các bạn hiểu rõ và thông cảm nhá! Với lại theo qui định của Forum thì cái này rất có thể rơi vào topic hoặc post không có chất lượng nên có thể bị xử lý nữa. Mình sẽ làm nặng tay hơn cho những topic kiểu như thế này sau này!

sr mod ^^! mình giới thiệu để anh em FX vào tham khảo chiến lược thôi bỏ qua nhá ^^!

Bạn chỉ có thể up với thông tin tư vấn như mình nhắc trên ! Còn nếu tiếp tục uppppppppppppppppppppppppp như thế này thì mình closed topic ni và banneddddddddddd cậu vài ngày đấy ! OK?

hì vậy mình chỉ up khi có chiến lược ^^! và thông tin thôi ^^!

uppppppppppppppppppppppppppppp

Blog bác ghê đó :D sao không sắm cho mình 1 cái domain ta :D

Hì Domain thì từ từ ^^! vừa làm 3 ngày thôi ^^!

- - - Updated - - -

[Cập nhật] Nhận định-Chiến lược Ngày 22-7-2013

Ngoại tệ-Vàng:

Đông Á bank

EximBank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,872
Latest member