fx-unlimited 40% trong 4h

HYIP

• Kiếm tiền onl

Votes: 0 0.0%
  • Kiếm tiền onl

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    0
site thọ dữ, qua hơn 2 vòng rồi

cập nhật cho ae !! PM đã bị pending!! bitcoi thì vẫn bay bt !! ae coi thế nào chơi cho hợp lý !!! tks
h đang rcb cho ae đây!

Hic chuyển tiền bằng PM thì chỉ rút ra bằng PM được thôi ạ? Có cách nào chuyển qua Bit k mấy bác. Sao em nhập địa chỉ bit rồi mà lúc withdraw chỉ có PM thôi. Hic còn đợt cuối có ai giúp em với :(

Hic chuyển tiền bằng PM thì chỉ rút ra bằng PM được thôi ạ? Có cách nào chuyển qua Bit k mấy bác. Sao em nhập địa chỉ bit rồi mà lúc withdraw chỉ có PM thôi. Hic còn đợt cuối có ai giúp em với :(
dep vào bit thì rút ra bit !! dep bằng PM thì rút ra PM ~ ! chứ ko đổi đc nha bạn !

Bỏ!!! Dep cổng nào rút cổng đo. Ko thì huỷ rút xong rút lại hên có người dep vào pm thì rút đc.

bác còn bao nhiêu trong ví vậy :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week