[FUNNY] Ruby.love mod kiểu bênh bạn :D

Status
Not open for further replies.
Mình xin repost mod ruby như sau:
+ Ruby là mod mà nói lời theo cảm tính chứ ko phải theo bằng chứng: (trong topic tố cáo wingstar: chia buồn với wingstar trong khi chưa biết hack thật hay giả hack)
Mọi người nghiêng về việc wingstar giả hack vì nhiều câu hỏi mập mờ

+ wingstar lập topic để nói trình bày nhưng hoàn toàn ko đề cập đến vấn đề bồi thường và thời gian bồi thường mà hình như lập ra chỉ để làm hoãn binh
Mem vào hỏi về việc đền bù thì ruby xóa comment và dọa nạt kiểu
Nhắc lại lần nữa, topic này để thống kê thiệt hại, giúp cho người bị hại lấy lại tiền
Mọi ng ko liên wan đừng spam topic nữa, thamlang và beg tiếp tục sẽ bị ban nick mình nhân nhượng nãy giờ rồi đó

Chẳng hiểu cái thống kê thiệt hại để làm gì khi không đưa ra việc đền bù rõ ràng?

Và tất cả comment bênh wingstar như kiểu : tôi tin bạn, bạn cố gắng vượt qua nhé thì ruby để lại (bị mình nói lên xóa lun rồi :)) )

Thử hỏi là 1 mod của forum mà hành xử kiểu "tôi tin bạn vì bạn là bạn tôi" có phù hợp ko?

Topic lập cho vui thôi chứ mình biết cũng ko ảnh hưởng gì đến người ta đâu :)) Các bạn thích thì kết bạn với rubylove đi sẽ có nhiều ích lợi lắm đấy :D

depkotien

Newbie
Reactions
178
MR
0.000
Ệt ịa cứ thằng lào không liên quan tới mấy vụ scam mà hăng hái comment với lập topic thì tau cho vào list có khả năng scam cao nhất:m131: Oánh dấu thêm vài thằng nữa
oh , cha này khôn vãi ra nhẩy :binhsua146::binhsua146::binhsua146:
May mà công việc của ta chả bao giờ cần giao dịch với ai :binhsua146::binhsua146:

Upvote 0

thamlang

Banned
Reactions
54
MR
0.000
tranh luận tiếp nào :))
1. Tại sao ko quen biết mà dám khẳng định người ta bị hack mà chia buôn?
2. Bạn nói ko mất xu nào thì ko đc vào comment thì xin hỏi bạn có mất xu nào =)) box scam đâu phải thẩm quyền của bạn mà bạn tham gia nhiệt tình khi tmod này scam vậy? Các topic scam khác có thấy bạn tham gia đâu???
3. Topic lập ra để trả lời mà lại kêu ko cho comment? Thì lập ra để làm gì, câu thank à :D
4. Các vấn đề mà mọi người vạch ra thì wingstar trả lời kiểu lung tung: lúc thì kêu quán nét, lúc thì kêu ở nhà,ở quán net tại sao có IP nước ngoài (cái này bạn mmo... phát hiện) , và con nhiều nghi vấn khác mọi người ko hiểu thì vào hỏi mà lại xóa comment?
5. Bạn nói tôi là scam? ok điều tra đi, sao chưa có kết quả đã pub lên để vùi dập tôi vậy?? Bạn nghĩ gì khi nói vậy nó sẽ làm ảnh hưởng lớn tới tôi đấy , MOD mà thế à @@

Upvote 0

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
đã là MOD thì âm thầm mà giải quyết đừng nói miệng. Điều tra thì hãy điều tra. bạn có quyền nghi ngờ nhưng bạn không quyền chỉ trích như vậy.
Mình ko bênh bạn, mà thamlang nói mình bênh, cũng tức lắm chứ. CÒn việc điều tra thamlang là việc riêng tư của mình, ko dính đến mod nào hết

Upvote 0
Mình ko bênh bạn, mà thamlang nói mình bênh, cũng tức lắm chứ. CÒn việc điều tra thamlang là việc riêng tư của mình, ko dính đến mod nào hết

chưa điều tra ra mà dám pub lên như đúng rồi , lời của mod ko có chút trọng lượng nhưng mang nặng tới danh dự mem đấy :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,725
177,281
Latest member
huynhletrung5v

Most viewed of week