[FUNNY] Ruby.love mod kiểu bênh bạn :D

Status
Not open for further replies.
Mình xin repost mod ruby như sau:
+ Ruby là mod mà nói lời theo cảm tính chứ ko phải theo bằng chứng: (trong topic tố cáo wingstar: chia buồn với wingstar trong khi chưa biết hack thật hay giả hack)
Mọi người nghiêng về việc wingstar giả hack vì nhiều câu hỏi mập mờ

+ wingstar lập topic để nói trình bày nhưng hoàn toàn ko đề cập đến vấn đề bồi thường và thời gian bồi thường mà hình như lập ra chỉ để làm hoãn binh
Mem vào hỏi về việc đền bù thì ruby xóa comment và dọa nạt kiểu
Nhắc lại lần nữa, topic này để thống kê thiệt hại, giúp cho người bị hại lấy lại tiền
Mọi ng ko liên wan đừng spam topic nữa, thamlang và beg tiếp tục sẽ bị ban nick mình nhân nhượng nãy giờ rồi đó

Chẳng hiểu cái thống kê thiệt hại để làm gì khi không đưa ra việc đền bù rõ ràng?

Và tất cả comment bênh wingstar như kiểu : tôi tin bạn, bạn cố gắng vượt qua nhé thì ruby để lại (bị mình nói lên xóa lun rồi :)) )

Thử hỏi là 1 mod của forum mà hành xử kiểu "tôi tin bạn vì bạn là bạn tôi" có phù hợp ko?

Topic lập cho vui thôi chứ mình biết cũng ko ảnh hưởng gì đến người ta đâu :)) Các bạn thích thì kết bạn với rubylove đi sẽ có nhiều ích lợi lắm đấy :D

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,401
MR
1,287.095
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình đã trả lời topic bên kia. Theo rule là 100%, không sẽ bị ban tới khi nào bồi thường xong.

Upvote 0

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Wing ko phải bạn của ta =)) Tmod này ta chưa nc hay add nick 1 lần nào . Muốn nói gì thì nói

p/s: đang tìm chứng cứ để tố cáo bạn là scammer đó, mong là bạn đừng phải scammer nha :)

Upvote 0

Galaxy87

Senior
Reactions
192
MR
0.140
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Thì cứ để những người trong cuộc giải quyết tại sao bạn phải xoắn :binhsua33:

Bạn bị thiệt hại bao nhiêu trong vụ đó ???? :binhsua35:

Upvote 0

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Thế sao wingstar lại bảo topic ấy thắc mắc thì vào nhỉ :binhsua31:
Đúng là làm trò
Vào để dìm lun thắc mắc và ăn banned à =)))))))))))))))

Upvote 0
Bạn đó có bị thiệt hại đâu, cứ xồn xồn lên gây loại thôi mà :m146:

Vậy ai ko thiệt hại thì từ nay im lun đi
Ai bị scam thì nín đi nhé, cấm report, có report thì âm thầm đừng để ai bik nhé
Ko phải việc liên wan đến mn, ngu thì bị scam ráng chịu
Thế nhe!

Upvote 0

depkotien

Newbie
Reactions
178
MR
0.000
dù sao vẫn ko đồng tình với thái độ của mod , bênh rõ ràng

Và tất cả comment bênh wingstar như kiểu : tôi tin bạn, bạn cố gắng vượt qua nhé thì ruby để lại (bị mình nói lên xóa lun rồi )

Cái này đúng , why ??

Upvote 0

kingking333

Senior
Reactions
205
MR
0.001
toàn làm loạn forum lên thôi. bình tĩnh mà giải quyết đê:binhsua47:. mưa to gió lớn, sấm chớt ầm ầm, sói hú như điên, mèo kêu meo meo, vịt kêu..... đói quá :binhsua47:

Upvote 0
Bạn Beg hiểu sai ý mình, Nói gì ra cũng bị phản lại, thôi mình ko vào đây cmt nữa
Chỉ mong mọi người hiểu mình chỉ ko muốn mấy người gây loạn, họ ko bị thiệt hại mà nhảy vào cmt như đúng rồi, gây loạn cả lên, vì sao họ lại làm như vậy?
dù sao vẫn ko đồng tình với thái độ của mod , bênh rõ ràng

Và tất cả comment bênh wingstar như kiểu : tôi tin bạn, bạn cố gắng vượt qua nhé thì ruby để lại (bị mình nói lên xóa lun rồi )

Cái này đúng , why ??
Trả lời thắc mắc của bạn, mình xoá hết mấy cmt lạc chủ đề, nhưng vì các cmt lạc đề liên tục xuất hiện vì vậy xoá cái trước lại còn cái sau. Khi mình F5 lại, thấy cmt đó và xoá típ, rồi cứ thế...xoá mệt nghỉ

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Bạn Beg hiểu sai ý mình, Nói gì ra cũng bị phản lại, thôi mình ko vào đây cmt nữa
Chỉ mong mọi người hiểu mình chỉ ko muốn mấy người gây loạn, họ ko bị thiệt hại mà nhảy vào cmt như đúng rồi, gây loạn cả lên, vì sao họ lại làm như vậy?

Trả lời thắc mắc của bạn, mình xoá hết mấy cmt lạc chủ đề, nhưng vì các cmt lạc đề liên tục xuất hiện vì vậy xoá cái trước lại còn cái sau. Khi mình F5 lại, thấy cmt đó và xoá típ, rồi cứ thế...xoá mệt nghỉ

bác này chưa chát chit nhưng em cũng không thích kiêu bác bênh MOD spam cho lắm.heheh

Upvote 0

makemoney_mmo

Junior
Reactions
382
MR
0.000
Mình đã trả lời topic bên kia. Theo rule là 100%, không sẽ bị ban tới khi nào bồi thường xong.
Thế người trong BQT scam cũng không có ai bồi thường chỉ band thôi hả bác.
Hj còn Ruby làm vậy cũng không có phải bênh lắm mà.

Upvote 0

trungcoi

Senior
Reactions
232
MR
0.000
Ệt ịa cứ thằng lào không liên quan tới mấy vụ scam mà hăng hái comment với lập topic thì tau cho vào list có khả năng scam cao nhất:m131: Oánh dấu thêm vài thằng nữa

Upvote 0
bác này chưa chát chit nhưng em cũng không thích kiêu bác bênh MOD spam cho lắm.heheh
Mình giải thik rồi đó, ko có bênh chỗ nào cã, đang thực hiện rule, bạn đọc lại lời giải thik dùm mình.
Thế người trong BQT scam cũng không có ai bồi thường chỉ band thôi hả bác.
Hj còn Ruby làm vậy cũng không có phải bênh lắm mà.
Nick của wing sẽ ko bị ban vì ban rồi ai vào đây để bồi thường và xử lý vụ việc này
Nick nào bị report đều có 24h để vào đối chấp, và vài ngày để họ bồi thường, nếu trường hợp của wing là bị hack thì cũng nên truy ra ai đã hack chứ

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Ken_pop

Banned
Reactions
321
MR
0.000
Wing ko phải bạn của ta =)) Tmod này ta chưa nc hay add nick 1 lần nào . Muốn nói gì thì nói

p/s: đang tìm chứng cứ để tố cáo bạn là scammer đó, mong là bạn đừng phải scammer nha :)

đã là MOD thì âm thầm mà giải quyết đừng nói miệng. Điều tra thì hãy điều tra. bạn có quyền nghi ngờ nhưng bạn không quyền chỉ trích như vậy.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,725
177,281
Latest member
huynhletrung5v

Most viewed of week