• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[FUNNY] MOD ruby quá bá đạo và độc tài

Status
Not open for further replies.

thamlang

Banned
Reactions
54
MR
0.000
bên topic kia ruby sau khi ko trả lời đc các câu hỏi của mình liền closed kiểu độc tài, thích thì closed chúng mày ko phải xoắn ^^
Mình ko hiểu BQT ở box đó lập ra là để trả lời cho mem có câu trả lời hợp lòng nhau để giải quyết vấn đề chứ ko phải khinh người kiểu đó chứ nhỉ :D
http://mmo4me.com/showthread.php?76607-FUNNY-Rubylove-mod-kieu-benh-ban-D/page3

Mình ko định lập topic đâu nhưng có 1 người bạn gửi tn nên thấy cũng khó chịu nên làm cho rõ chứ nhỉ ^^
depxxxxx said:
đậu xanh rau má con này lạm quyền quá rồi ông nhr :binhsua33:

Bạn nào thấy mình bà đạo độc tài thì thanks mình 1 cái để mình biết số lượng để mính sửa đổi :|
THanks
giúp ích đc cho họ thì họ cần gì phải sửa, cứ tự nhiên đi. Quan trọng gì đâu rảnh rang lập topic chơi thôi mà ;))

Upvote 0
giúp ích đc cho họ thì họ cần gì phải sửa, cứ tự nhiên đi. Quan trọng gì đâu rảnh rang lập topic chơi thôi mà ;))
Im dùm 1 tí đi, tía lia cái miệng vậy :|

Upvote 0

thằng này ăn trúng củ khoai môn hay sao ấy, hay bị hắc lào, lang ben nên ngữa ngáy..........nhìu chuyện hơn cả đàn bà.

Upvote 0
Im dùm 1 tí đi, tía lia cái miệng vậy :|
thích im thì lập topic khác, đây là topic của tôi, ăn nói kiểu gì vậy
Mi mới phải IM ĐI đấy

- - - Updated - - -

thằng này ăn trúng củ khoai môn hay sao ấy, hay bị hắc lào, lang ben nên ngữa ngáy..........nhìu chuyện hơn cả đàn bà.
nhiều chuyện =)) Thì sao?
Nên nhớ 9/10 diễn giả là Đàn ông nha cu, còn đàn ông mà ko biết lên tiếng người ta gọi là ĐỤT chứ ko oai phong gì đâu ;))
Nói mà nói đúng thì chẳng phải xoắn =))

Upvote 0
Ta im rồi mi có im lun ko?
liên quan gì mi, ta thích nói thì ta nói, mi thích im thì mi im liên quan gì nhau à
Thế ta hôn mi mi có hôn ta ko ?

- - - Updated - - -

liên quan gì mi, ta thích nói thì ta nói, mi thích im thì mi im liên quan gì nhau à
Thế ta hôn mi mi có hôn ta ko ?
Đó là cách duy nhất để khóa mỏ 2 đứa cùng 1 lúc :binhsua37:

Upvote 0
nhiều chuyện =)) Thì sao?
Nên nhớ 9/10 diễn giả là Đàn ông nha cu, còn đàn ông mà ko biết lên tiếng người ta gọi là ĐỤT chứ ko oai phong gì đâu ;))
Nói mà nói đúng thì chẳng phải xoắn =))

như mày người ta coi đó là sủa đó. mày thik thì cứ xoắn đi.

cứ để cho nó nói............ta sợ mi chăng

Upvote 0
như mày người ta coi đó là sủa đó. mày thik thì cứ xoắn đi.
sủa hay ko thì tùy người hiểu, con người với nhau dùng từ nói, còn d0g nó quen thì dùng từ sủa
Mình là mình ko quen từ sủa , còn nó quen với bạn thì bạn cứ việc =))

- - - Updated - - -

Thôi nghịch đủ rồi closed topic đi ruby

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,059
Latest member