Matrix Funkyshark - Pays Daily! Limited Founder Opportunity! Pay qua Payza

Status
Not open for further replies.
mình đã reg theo link của bạn với id :NancySandman và đã mất 39$ và mình chưa biết dep tiền vào! bạn kiểm tra coi xem nhé

- - - Updated - - -

cái này dep ở chỗ nòa nhỉ? hic hic

vrevhc

Senior
Reactions
576
MR
0.000
ko biết cách nào mà dep tiền từ *** vào được! lúc đăng kí add *** vào rồi nhưng chua thấy chỗ để fund tiền vào! hic hic

Bạn Muốn làm founder thì có thể dep qua bank ở #1 hoặc qua payza [email protected], nếu dep bằng payza thì phải send 1040$ vì payza thu phí 40$ :)

Lưu ý: Bạn vào đây xem nhe http://rewards.funkyshark.com/members/founder.php .

Chú ý lý do chuyển tiền nó có ghi in đậm ở bên dưới bạn phải copy và nhập cho đúng khi chuyển. Sau khi chuyển xong thì bạn ấn vào Confirm Founder Positions là OK.

Bạn đừng dep Founder vội, vì hiện giờ tớ vẫn đang chờ proof từ nó. Nên bạn cứ chờ nhe, đợi nó launch đã :)

Last edited by a moderator:

VietSu

Hero
Verified
Reactions
1,259
MR
0.133
mình chuẩn bị dep vào đây! mình đang nghiên cứu chút rồi dep vào 1000! có j rcb lại cho mình nhe!

Bạn từ từ rồi mới dep, bạn cần hỏi upline của bạn đã là founder chưa, nếu upline chưa là founder thì upline không nhận được 500$ bonus, mà 500$ bonus sẽ tiếp tục được chuyển lên cho một founder cấp trên.

Mình rb qua pz nhe bạn, bạn để lại mail pz đi. Nhưng mà mình phải hold vài ngày vì dep bằng cc mà bạn dùng tên của thằng Mỹ nên phải chờ Funkyshark nó xem xét.

mail pz: [email protected]
RCB cho mình nhé! tks a lot,
mình dùng tên nước ngoài cho nó tin tưởng thôi! bạn cứ yên tâm đi! ko fải lăn tăn đâu!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,893
176,358
Latest member
789clubproorg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week