Got Paid Fundprix - Fundprix.com

Hello trung hoa.

$0.50 has been successfully sent to your Perfectmoney account U547xxxx.
Transaction batch is 26496901.

up cho ai chưa tham gia nào ! site khá tốt

Có tín hiệu xấu thì chuyển site khác mà đầu tư thôi. Đừng nên quá mạo hiểm. Site HYIP ko thiếu để các bạn đầu tư mà.

Cũng chưa chắc scam đâu. Nhưng lần sau các bạn nhớ xem tình hình hoặc pm mấy pro HYIP ấy,dù là k scam nhưng có tín hiệu xấu thì cứ dừng lại. Tiền còn đó thì cứ đợi site ngon rồi dep. ^^~ Cố gắng kiếm tiền nhé:binhsua57:

trên besthyipmon site này đã treo biển scam rồi là sao nhỉ :binhsua163:

monitor phò phạch này mà cũng tin, chả ma nào add monitor này, toàn tự mình add rồi để giả vờ rcb 10000% câu newbie.
chắc năn nỉ mãi admin nó ko add, tức để scam đó mà

site này chỉ cẩn thận vụ reinvest thôi, đọc lại post #11

Site này mình chiến 10$ ..... sau 1 ngày đc 10,3 $
Trả về STP mất phí còn 9,95$ =))
Nhọ

Vãi đái ra quần, biết thông tin này còn anh em nào dám chiến với thằng này nữa, đầu tư vào để có tiền, đầu tư vào mà rút ra lại âm thì ai còn dám đầu tư!!!!!!!!!!!!!

Vãi đái ra quần, biết thông tin này còn anh em nào dám chiến với thằng này nữa, đầu tư vào để có tiền, đầu tư vào mà rút ra lại âm thì ai còn dám đầu tư!!!!!!!!!!!!!
Bác cũng đang chiến site này mà nhỉ ..Em thấy bác chiến bên talkgold ấy :v

ADMIN có lời nhắn tới toàn thể anh em Việt Nam nhé !

admin nhận thấy các nhà đầu tư từ VN luôn luôn chỉ deposit ở 1 thời điểm duy nhất , sau đó chuyển sang tài khoản khác để cheat RCB , ngài nhắc nhở các bạn không cần phải thể , các bạn có thể re-invest từ Account Balance , đừng cố gắng tài nhiều tài khoản # nhau , như thể chỉ hủy diệt chương trình của ông ấy . Vì vậy các bạn nên re-invest từ Account Balance nhé , đừng cố gắng cheat . Ổng bảo ông ko giống như admin NGa , Fast Scam .

Ý của admin muốn nhắn tới mọi người thế nhé ! mình chỉ chuyển lại cho ae thôi . ^^!

The amount of 10.55 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5036554->U2943134. Memo: API Payment. Withdraw to BlackMoon4198 from fundprix.com.. Date: 12:46 11.07.13. Batch: 27262755.

The amount of 50 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U2943134->U5036554. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to fundprix.com User xxx.. Date: 18:56 12.07.13. Batch: 27407443.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,928
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back