HYIP Fulltimehyip - Lãi giờ

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I not admin here

Min : 1$

Referral: 5 %

Investment Plan : 30% Hourly For 5 Hours - 40% Hourly For 4 Hours - 50% Hourly For 3 Hours - 70% Hourly For 2 Hours - 130% After 1 Hour

Withdrawn : Instantly

Goldcoders Licensed - SSL Secured - DDos Protected

Accept : PM Payeer BTC
JOIN HERE

Refback : http://invest-analysis.org/?a=details&lid=1000

The amount of 10 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U10253714->U13600279. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to fulltimehyip.com User viking88hp.. Date: 10:44 09.01.17. Batch: 159677678.

Ôi chết mẹ cụ nào dep 40$ thế

Chết nó chứ có chết mình đâu mà

Ô, quên chưa lấy rcb

hóng site 2 ngày rồi mà k có , chán chết mất thôi, rảnh ngồi đọc lại các topic, bác nào chỉ e cái này vs:1, ngoài search số u ở forum các bác có tự tạo 1 file excel chứa toàn bộ thông tin site ad số u,.. k ạ.
2, có cách nào ad số u của nó vào danh sách cảnh báo để khi thanh toán trong PM nó warning k ?
ba no chan khong chiu duoc.

hóng site 2 ngày rồi mà k có , chán chết mất thôi, rảnh ngồi đọc lại các topic, bác nào chỉ e cái này vs:1, ngoài search số u ở forum các bác có tự tạo 1 file excel chứa toàn bộ thông tin site ad số u,.. k ạ.
2, có cách nào ad số u của nó vào danh sách cảnh báo để khi thanh toán trong PM nó warning k ?
1. Có
2. không :D được thế đã tốt :D

Đánh giá số U chỉ là 1 phần thôi bạn, tuỳ thời điểm có nhiều người chơi không nữa. Nó phụ thuộc vào khả năng phán đoán tình hình. hihi Thôi nói tới đây thôi ở đây có mấy Bác pro lắm:D:D

1. Có
2. không :D được thế đã tốt :D
2 e tưởng có thì tốt rồi như đưa vào danh sách chặn trong đt ý :D
Đánh giá số U chỉ là 1 phần thôi bạn, tuỳ thời điểm có nhiều người chơi không nữa. Nó phụ thuộc vào khả năng phán đoán tình hình. hihi Thôi nói tới đây thôi ở đây có mấy Bác pro lắm:D:D
thank bác e chỉ thaesc mắc số u thôi phần nào tránh dc fast cam, còn dài ngày thì nhiều yếu tố thật, quan trọng nhất vẫn là ông ad :p

Xong;)

2 e tưởng có thì tốt rồi như đưa vào danh sách chặn trong đt ý :D

thank bác e chỉ thaesc mắc số u thôi phần nào tránh dc fast cam, còn dài ngày thì nhiều yếu tố thật, quan trọng nhất vẫn là ông ad :p
Toàn seach số U trên site thôi, lười chả bao h làm file ex:D

Chậm chân. Pen :(

Đã pend, lâu ngày chơi lại thì dính cam

Các bác nhọ hay sao ế, 2 hôm nay e toàn chơi lúc 9h tối iem dubai và iem fulltime này đều nhận đủ lúc 01h30 đêm
Hay là ad nóa thương người nghèo :)

18:53 09.01.17 Receive 159727160 U13600279
Account +0.27 ***** Received Payment 0.27 USD from account U13600279. Memo: API Payment. Withdraw to nhathoangson from fulltimehyip.com.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week