Warning [FUD] Ucoincash và Thế Khương team

Những điều chắc chắn thì đây là 1 tác phẩm của ng VN, còn của ai thì đúng là chưa khẳng định được, cũng có thể là tình ngay lý gian, mưu đồ đổ tội này nọ.. còn vấn đề bạn nói

thì nếu bạn là 1 admin của 1 sàn nào đó thì bạn đúng là 1 admin rất có "tâm" đấy ạ. vs khẩu quyết đó thì làm 1 dự án thôi tiền tiêu cả đời đấy ợ

Là 1 người nạp tiền vào sàn bạn nên hiểu thực tế phũ phàng như thế cho vuông. lời nói thẳng thường khó nghe

đậu, đang mua sim về cheat :(

có phải ucash đâu mà mua sim cheat :"))
à à vậy la mình nhầm hàng :p

đang cheat cái ucash mà hôm bữa rút mấy k về ví MEY mà ko thấy về , cả tuần rồi :(

Mất toi mấy tạ gà ăn tết với lũ này
lậy mấy tạ gà mới kinh @@

Là 1 người nạp tiền vào sàn bạn nên hiểu thực tế phũ phàng như thế cho vuông. lời nói thẳng thường khó nghe
thà nói nạp tiền vào site mlm hay hyip thì nghe đc.

Chờ ngày bị ban nick ucash đi, đã thử và bị ban bạn nhé
:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

à cho mình hỏi có ai rút ucash về MEY đc ko nhỉ? rút cả tuần ồi ko về

:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

à cho mình hỏi có ai rút ucash về MEY đc ko nhỉ? rút cả tuần ồi ko về
Có nhiều người rút đc, nhưng là tuyển ref, mấy lại ngày xưa cheat nó vẫn cho rút , nhưng giờ chặt rồi, rút cả tuần chưa về thì xác định bị khoá nick đi nhé bạn

Có nhiều người rút đc, nhưng là tuyển ref, mấy lại ngày xưa cheat nó vẫn cho rút , nhưng giờ chặt rồi, rút cả tuần chưa về thì xác định bị khoá nick đi nhé bạn

nhưng acc vẫn bt mà bác, có khoá acc đâu

Trả biết các bác thế nào, chứ e cheat lần 1 rút có về, thấy ngon ăn, cheat tiếp lần 2 nhiều hơn rồi rút. Lần này nick đã ra đi

Trả biết các bác thế nào, chứ e cheat lần 1 rút có về, thấy ngon ăn, cheat tiếp lần 2 nhiều hơn rồi rút. Lần này nick đã ra đi
ko cheat chắc chả bị, mà nghe bảo thằng ucash rút cả tuần hơn mới về, rút về sàn alphabtc ấy

ko cheat chắc chả bị, mà nghe bảo thằng ucash rút cả tuần hơn mới về, rút về sàn alphabtc ấy
Đang nói là cheat ấy chứ, chứ khong cheat thì rút thoải mái rồi bạn , trước mk rút về myeth

Đang nói là cheat ấy chứ, chứ khong cheat thì rút thoải mái rồi bạn , trước mk rút về myeth
có ông anh cheat vẫn rút dc, chắc may mắn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back