Freebitcoin - Trang WEB Miễn Phí Siêu Uy Tín - 1h Quay 1 lần. Cuối Năm BTC = 300K thì....

mua 2k5 token mất bao nhiêu tiền việt ban ?
Hiện tại cỡ mất tầm 50 - 55$. Coi như là mình đầu tư Fun thôi. Fun nó cũng chưa tăng.
Mình nghĩ rất ổn khi xài auto, nhàn hạ ngồi ăn không.
Bạn nạp từ VNDC thì mua tối thiểu 0.001 BTC, phí chuyển mất thêm 1 USD nữa. Mất tầm 60 USDT. Mua Fun còn thừa lại tầm 12 USD.
Trang FREEBTC này a e trong diễn đàn rất nhiều người chơi.

Hiện tại cỡ mất tầm 50 - 55$. Coi như là mình đầu tư Fun thôi. Fun nó cũng chưa tăng.
Bạn nạp từ VNDC thì mua tối thiểu 0.001 BTC, phí chuyển mất thêm 1 USD nữa. Mất tầm 60 USDT. Mua Fun còn thừa lại tầm 12 USD.
Đầu tư mua token thì lợi nhuận ntn bạn ?

ủa, mình tưởng freebitco bỏ bonus điểm rồi mà bạn, giờ roll chay à

ủa, mình tưởng freebitco bỏ bonus điểm rồi mà bạn, giờ roll chay à
Bỏ bonus thì chạy x10 bình thường, không được nhiều như trước thôi. Chơi cái này chơi lâu dài, coi như quà sáng, cầy cuốc đếch gì khi có auto chớ bạn. =))

ae cho hỏi nếu nạp 2500 fun token thì roll mức 1 hiện là 5 satoshi có dc giữ nguyên k.do roll nhìu wa nên mức 1 giảm

ae cho hỏi nếu nạp 2500 fun token thì roll mức 1 hiện là 5 satoshi có dc giữ nguyên k.do roll nhìu wa nên mức 1 giảm
Cứ nạp đi, nó tăng giảm kệ, mình xài auto vứt đó hold 1 năm. Nó đang cho Staking Fun đó bạn.

btc dưới 100k là 1 món quà =)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back