• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Freebitco.in - Share tool auto roll & redeem bonus rp

đúng rồi bác
nguyên chuỗi âm đó bác
gì gớm vậy, bác bet 1 bên hết hay là so le cả 2 bên hi vs lo

Thế chỗ roll played nó phải hiện là 75 chứ nhỉ?
Nãy em vừa múc setting của anh, odds 10 - 5 - 12%, đến chuỗi 59, vẫn chưa biết mùi chuỗi 6x+ là gì :popo_bye:
Kiểu như không stop win ở 1sts đó anh, ở cao hơn thì sao, thì nó sẽ chạy lại từ đầu tiếp. nên số roll có thể nhiều

Nãy em vừa múc setting của anh, odds 10 - 5 - 12%, đến chuỗi 59, vẫn chưa biết mùi chuỗi 6x+ là gì :popo_bye:
Kiểu như không stop win ở 1sts đó anh, ở cao hơn thì sao, thì nó sẽ chạy lại từ đầu tiếp. nên số roll có thể nhiều
mình gỡ sstop win 1sts chuyển sang 1k,10k,100k sts rồi :))) nên mới ăn lên đc như giờ nè

bet 1 bên thôi bác , so le k ăn đc nhiều như 1 bên
kinh, 1 bên mà nó cho chuỗi dài vậy thì vãi đái thật

bet 1 bên thôi bác , so le k ăn đc nhiều như 1 bên
mà chỗ BET ODDS của bác là bao nhiêu mà chuỗi dài vậy

e rửa tay gác kiếm đây

Nên có stop win rồi đảo chiều hi-lo loạn lên :d

bác vốn nhiêu thế :3

Nghề này để ăn được chắc cũng cần tốn kha khá học phí.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom