Freebitco.in - Minpay 30k sts - BTC - Bypass new captcha 08/2017

ủa sao mình tạo refer mà nó không nhẩy số lượng refer trên acc chính nhỉ. Ai biết chỉ mình với

mình có tìm hiểu và làm theo tut hướng dẫn của cậu, nhưng gặp chút khó khăn. Cậu hỗ trợ mình với. Mình có add fb cậu r

Cho em hỏi, cái lãi suất 4% là cái gì z, vốn có 30k, mà lãi suất được 3 satoshi, là sao ạ

Cuối cùng cũng hoàn tất bot và thử nghiệm thành công :D

Cuối cùng cũng hoàn tất bot và thử nghiệm thành công :D
mới ngày nào còn imacros nay đã chơi hẳn bot chuyên nghiệp rồi. nhất bác :D có share hay sell thì rổ giá inbox mình phát.

mới ngày nào còn imacros nay đã chơi hẳn bot chuyên nghiệp rồi. nhất bác :D có share hay sell thì rổ giá inbox mình phát.
Imacros mà quản lý hơn 100 acc ngày nào cũng như ngày nào nên oải lắm, hiệu quả lại không cao :oops:
Trước cũng thuê người code tool mà do họ không chơi nên không xử lý các trường hợp được như ý mình nên thôi tự mày mò code, cuối cùng code mất gần năm may mà giờ cũng xong, chuẩn bị gặt hái thành quả :rolleyes:
Share thì chắc không rồi tại cũng tâm huyết mình tự làm cũng là sản phẩm đầu tay :p Với lại trước khi code mình cũng thử search gg rồi định xem chỗ nào có mua cho khỏe mà cuối cùng chỉ có 2 nơi có mà cũng chỉ là chạy được từng acc chứ không được multi acc như mình. Nên tính ra bot của mình cũng là hàng độc :D
Sell thì đang từ để soạn cái hướng dẫn đã o_O

Tốt nhất giữ lại mà dùng còn ăn đc , bán ra có khi tâm huyết đổ bể , con nhiều hang con độc hơn ,khuyên chân thành

Tks đã góp ý :eek:
Mình sẽ xem xét :)
Cậu cứ sell thử đi thì biết.sell hôm nay mai có crack nhé. C k biết forum m là ntn à :p
Tai mắt khắp nơi nhé.
M k chơi freebit (thật) m chơi doge :D
C share cũng ít người mua.vì quan trọng là ssh (IP).ip có giới hạn. Rồi thì cháy ip hết.
Ai mua thì cứ suy xét cho thấu đáo.
M chỉ nói những cái m nghĩ :(
Một phần vì mình một phần vì cậu một phần vì những người mua. :p

Cậu cứ sell thử đi thì biết.sell hôm nay mai có crack nhé. C k biết forum m là ntn à :p
Tai mắt khắp nơi nhé.
M k chơi freebit (thật) m chơi doge :D
C share cũng ít người mua.vì quan trọng là ssh (IP).ip có giới hạn. Rồi thì cháy ip hết.
Ai mua thì cứ suy xét cho thấu đáo.
M chỉ nói những cái m nghĩ :(
Một phần vì mình một phần vì cậu một phần vì những người mua. :p

Tất nhiên là mình biết forum nhiều cao thủ huống chi mình chỉ là gà tự code thôi :oops:
SSH (IP) thì cũng hên xui :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom