Free software pixprofit

Soft xài tốt quá, hơi giống máy trạm và tiếng éc thì giống xiao :)) nhưng mà mới bị lỗi gì treo phần mềm rồi nó tắt ngủm lun

Soft xài tốt quá, hơi giống máy trạm và tiếng éc thì giống xiao :)) nhưng mà mới bị lỗi gì treo phần mềm rồi nó tắt ngủm lun
có lỗi gì thì report tại đây luôn. Mình sài ổn định nên ko biết sảy ra lỗi gì trên máy khác

Lỗi cũng ko bjt làm sao chụp lại đc khj nó bị treo và tự tắt :( làm sao mà chụp haizz, nhưng gút lém bạn à :-*

soft này sài good đấy test từ hwa đến giờ ko thấy lỗi gì cả
ngay cả lỗi dấu X đỏ rất hay gặp ở các soft hiện nay thì soft này ko hề thấy làm việc khá ổn định
chủ soft lên làm thêm cái thời gian loading của pix nhé để xem khi nào hết giờ đó mà, và thêm cái thoát ních vì soft giờ chỉ có chức năng pause làm ID tăng pri

Nếu bạn có ý định thương mại hóa thì bạn nên làm thêm 1 bản dành cho ip bị block như asian và cái này hình như hem có nút pause hay sao đó nhỉ.

à nút pause có đó sau khi bấm start hoặc bỏ chek vô ô là đc.còn phiên bản cho ip block thì mình đang làm

soft load tốt, nhưng sao mà không có hiên số mã đã gõ và pri gì hết. Nhìn vô không biết đã gõ bao nhiêu mã và mình đang ở Pri mấy. Nếu admin khắc phục được thì ok lắm. Thân chào

thêm ít nút nữa thì good (nút pause, nút add id,thêm cái time out, thêm cái số cap đã gõ), nhưng nếu chịu khó dùng thì tốt, soft hiện tại ít lỗi.

Nếu dựa trên code Asian thì đừng làm cái cờ Việt Nam to đùng ra thế ... người ta chửi cho vào mặt
Dù sao cũng rất cám ơn bạn đã up lên cho anh em làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week