Help [ Free ] Share Site Offer Mobile Full Chức Năng [ Android - iOS ]

ko biết có ai tức gì ko, chứ mình thì đang cười đau cả ruột đây này =]] ha ha ha ha
mà dạo này ko biết thế nào, gặp toàn những chuyện mắc cười, cả game lẫn chat và cmmt =]]
:D:D coder quang vu mới ra autolead 2 chấm kìa đi xin về crack đi :D:D hư tiền đồ cho 1 coder :D

:D:D coder quang vu mới ra autolead 2 chấm kìa đi xin về crack đi :D:D hư tiền đồ cho 1 coder :D
muốn xài hàng crack thì lên mạng tìm mua đi, chứ mình ko bán hàng crack đâu mà dụ :D ha ha ha ha

:D:D không biết óc gì :D:D mà chuyên đi crack :D và decode :D mà còn giả thánh thiện share :D:D
câu này chứng tỏ bạn rất là "ngu" đấy @_@
nếu mình ko biết gì thì làm sao mình có khả năng Crack ?
còn mình có thánh thiện hay ko thì nó đâu có quan trọng, quan trọng là dân "chưa có tiền" họ có cái dùng miễn phí là đc rồi :D

nhưng cái quan trọng là, mình chả bao giờ share hay bán những cái của người khác đang thương mại cả :D

bạn thì chắc "giàu" rồi, nên đâu thích xài hàng share, còn những newbie mới vào nghề, thì họ cần lắm bạn à :D

vì mình cũng từng 1 thời newbie như ai mà, đây là 1 trong những "lý tưởng" khiến mình share free đấy :D

p/s: nhưng free ở 1 mức độ cho phép thôi, ko phải free là phải cho cả source, vì nếu free kiểu như thế thì mình sống = gì đây ?

:D:D không biết óc gì :D:D mà chuyên đi crack :D và decode :D mà còn giả thánh thiện share :D:D
câu này chứng tỏ bạn rất là "ngu" đấy @_@
nếu mình ko biết gì thì làm sao mình có khả năng Crack ?
còn mình có thánh thiện hay ko thì nó đâu có quan trọng, quan trọng là dân "chưa có tiền" họ có cái dùng miễn phí là đc rồi :D

nhưng cái quan trọng là, mình chả bao giờ share hay bán những cái của người khác đang thương mại cả :D

bạn thì chắc "giàu" rồi, nên đâu thích xài hàng share, còn những newbie mới vào nghề, thì họ cần lắm bạn à :D

vì mình cũng từng 1 thời newbie như ai mà, đây là 1 trong những "lý tưởng" khiến mình share free đấy :D

p/s: nhưng free ở 1 mức độ cho phép thôi, ko phải free là phải cho cả source, vì nếu free kiểu như thế thì mình sống = gì đây ?
Cà 2 cậu ai cũng đều nghĩ tốt cho mỗi khía cạnh khác nhau cả , bạn kia nghĩ tốt cho dân code , còn bạn này nghĩ tốt cho newbier . nên minh thấy 2 cậu đều là người tốt cả

Cà 2 cậu ai cũng đều nghĩ tốt cho mỗi khía cạnh khác nhau cả , bạn kia nghĩ tốt cho dân code , còn bạn này nghĩ tốt cho newbier . nên minh thấy 2 cậu đều là người tốt cả
đúng rồi, từ đầu chí cuối, mình "cố gắng" nói chuyện "lịch sự" nhưng bạn ấy cứ "khích" để mình phải "chữi" bạn ấy "ngu" thì bạn ấy mới chịu :D
=> nhưng mà vui lắm, ngồi cmmt mà mình cười đau cả ruột :p

mình cũng là 1 coder, dù có chân chính hay ko, thì chắc chắn 1 điều rằng, vẫn có ng thích và ng ko thích

mình ngày xưa, vào ~ năm 20t, mình cũng rất ghét cracker, vì thời đó mình cũng chuyên viết tool đem sell, nhưng đến giờ thì mình ko còn ghét họ nữa và ngược lại mình thích đc như họ, nhưng mình thì khác họ 1 xíu, đó là nếu mình có crack, thì mình chỉ để dùng, hoặc cùng lắm là chôm 1 ý tưởng nào đó trong tool của họ và ghép vào tool của mình, chứ mình chả sell hay share cho ai cả :D ( chôm ý tưởng, hay nghĩ ra thì nó cũng như nhau cả, ko lẽ giờ cùng 1 ý tưởng, mà ng này nghĩ ra rồi, thì ng khác ko đc dùng nó sao ? )

còn những thứ mình share, thì các bạn cứ tìm trong 4rum, chả có món nào mình share trong thời điểm đó là có ng đang sell cả, thậm chí ngay bây giờ cũng thế
còn cái web này thì 100% do mình tự code từ a-z, kể cả trang chủ, cũng của mình tự thiết kế, chứ ko "leech" của ai nhé :D ( từ leech thì coder nhìn sẽ hiểu )

còn các bạn có tin mình code 100% hay ko thì mình ko quan tâm, vì coder thật sự, khi họ nhìn vào họ sẽ thấy sự khác biệt về cách thức code của mình nó khác hoàn toàn với các web offer đang sell trong 4rum :D

=> ko liên quan: còn ai đăng ký thì nhanh nhanh nha, hiện tại đã mất 9 slot rùi nhé :D

.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,504
Latest member
nguyenthuy92131

Most viewed of week

Most viewed of week

Back