*** Free - Get 50 Euro Free - Beticious (POOF)

Status
Not open for further replies.

leetuanchinh

Junior
Reactions
78
MR
0.000
http://mmo4me.com/showthread.php?55693-Choi-***-free-ma-rut-that-Beticious-FreeSportsbet-DA-CO-POOF-
anh em thảo luận hay share kèo thì tập trung bên link trên nha .
ở đây chỉ tậo trung cho việc giải đáp
thanks

cuonglove0401

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
cho Mình hỏi hơi gà chút:site *** có an toàn ko bác?Bạn chơi bao lâu thì có kết quả như bây giờ?
Việc xác nhận khi send CMND có an toàn và ảnh hưởng j ko bạn?Vì mình chưa *** bao giờ và nghe nói những trang *** trên mạng rất nguy hiểm.Mình chỉ mong nhận đc câu trả lời thật sự thui nhé.Mong mọi người đừng chém nhé khổ thân mình.
Mình cũng khá hiểu về thể thao nhất là bóng đá ^^ vậy nên mình mún phát huy những gì mình biết để kiếm 1 khoản tiền chi phí cho c/s sinh viên nghèo thui.
Thanks mọi người!!!

cho Mình hỏi hơi gà chút:site *** có an toàn ko bác?Bạn chơi bao lâu thì có kết quả như bây giờ?
Việc xác nhận khi send CMND có an toàn và ảnh hưởng j ko bạn?Vì mình chưa *** bao giờ và nghe nói những trang *** trên mạng rất nguy hiểm.Mình chỉ mong nhận đc câu trả lời thật sự thui nhé.Mong mọi người đừng chém nhé khổ thân mình.
Mình cũng khá hiểu về thể thao nhất là bóng đá ^^ vậy nên mình mún phát huy những gì mình biết để kiếm 1 khoản tiền chi phí cho c/s sinh viên nghèo thui.
Thanks mọi người!!!

Thật sự mình vẫn chưa hiểu ý bạn, nguy hiểm là như thế nào ?. Bạn sợ điều gì ?

*** có an toàn ko bác?

Cờ bạc là bác thằng bần, nên dính dáng tới cờ bạc là điều không nên . Về việc bạn bị lôi cuốn vào nó không thì do bản thân của mỗi người .
Nhưng vì đây là trang *** chủ yếu là vui, không có chức năng nạp tiền vào chơi . Bạn chơi giỏi thì được quà, không thì thôi, không mất gì cả .

Bạn chơi bao lâu thì có kết quả như bây giờ?
Chơi chắc cũng vài tháng :D Vì mình không phải tay chơi *** giỏi, mình đang tìm hiểu cách *** tối ưu nhất (không cần phải hiểu biết nhiều mà vẫn win) .
Có những người chỉ cần vài ngày là đạt kết quả đó .(theo cách *** 2)

Việc xác nhận khi send CMND có an toàn và ảnh hưởng j ko bạn?Vì mình chưa *** bao giờ và nghe nói những trang *** trên mạng rất nguy hiểm.
Về việc send CMND là khi bạn request, nó sẽ gửi mail cho bạn, rồi bạn reply bằng mail. Nên hoàn toàn bảo mật , không public lên mạng.
Còn nguy hiểm là ý gì mình không hiểu rõ. Vì trang này không nạp tiền thật vào chơi, không yêu cầu cung cấp credit card, cũng không phải là trang cờ bạc , chỉ là trang giống như event, chơi đạt đủ point thì thắng. Vậy bạn sợ điều gì.

uh, cố lên, mục tiêu của mình hiện tại là 15 ngày có proof .Đang cố gắng đạt được . Bởi vì 1 tháng mà 50 euro thì quá ít .
Good luck.

Thật sự mình vẫn chưa hiểu ý bạn, nguy hiểm là như thế nào ?. Bạn sợ điều gì ?

*** có an toàn ko bác?

Cờ bạc là bác thằng bần, nên dính dáng tới cờ bạc là điều không nên . Về việc bạn bị lôi cuốn vào nó không thì do bản thân của mỗi người .
Nhưng vì đây là trang *** chủ yếu là vui, không có chức năng nạp tiền vào chơi . Bạn chơi giỏi thì được quà, không thì thôi, không mất gì cả .

Bạn chơi bao lâu thì có kết quả như bây giờ?
Chơi chắc cũng vài tháng :D Vì mình không phải tay chơi *** giỏi, mình đang tìm hiểu cách *** tối ưu nhất (không cần phải hiểu biết nhiều mà vẫn win) .
Có những người chỉ cần vài ngày là đạt kết quả đó .(theo cách *** 2)

Việc xác nhận khi send CMND có an toàn và ảnh hưởng j ko bạn?Vì mình chưa *** bao giờ và nghe nói những trang *** trên mạng rất nguy hiểm.
Về việc send CMND là khi bạn request, nó sẽ gửi mail cho bạn, rồi bạn reply bằng mail. Nên hoàn toàn bảo mật , không public lên mạng.
Còn nguy hiểm là ý gì mình không hiểu rõ. Vì trang này không nạp tiền thật vào chơi, không yêu cầu cung cấp credit card, cũng không phải là trang cờ bạc , chỉ là trang giống như event, chơi đạt đủ point thì thắng. Vậy bạn sợ điều gì.

uh, cố lên, mục tiêu của mình hiện tại là 15 ngày có proof .Đang cố gắng đạt được . Bởi vì 1 tháng mà 50 euro thì quá ít .
Good luck.

ồh rất cảm ơn vì sự tận tình của bác.Nghe bác phân tích mới thấy e gà thế nào hixhix.Mong rằng sau này sẽ nhận đc nhìu sự giúp đỡ của bác và tất cả mọi người nhé !!!
thanks!!!
à quên bác cho e xin các link dk nha:ref cho bác để sau này tiện nhờ vả :))

Last edited by a moderator:

earndollars

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
Bác ei, e đăng kí rồi Reg cho bác rồi, mà vẫn chưa thấy nó gửi Mail xác nhận :-ss
thường thi bác đăng kí bao lâu nó gửi Mail xác nhận?
:binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week