Network [FREE] CÔNG CỤ LỌC TRAFFIC | GIÚP TĂNG DOANH THU TỪ MAXVALUE.MEDIA

amyh0311

Newbie
Reactions
15
MR
0.121
Chào các bác trong forum MMO4Me! Lại là em Amy, quay trở lại với một dự án tâm huyết của net MaxValue.Media nhà em dành tặng riêng cho các pub.

Trong thời gian ở cương vị net, em nhận thấy một vấn đề tiềm ẩn rằng: Dù nhiều pub rất quan tâm đến số lượng traffic website hàng ngày/hàng tháng, nhưng lại chưa thật sự chú ý kĩ đến chất lượng traffic đổ về web. Traffic bot, proxy chiếm tỷ trọng cao khiến thu nhập về ví các anh chị sụt giảm nặng, dù lượng truy cập tưởng chừng gia tăng. Vậy nên, lọc được traffic chất lượng là ưu tiên quan trọng hơn bao giờ hết. Tuy nhiên, không phải bác nào cũng có đủ điều kiện để sắm các công cụ lọc traffic đắt đỏ :ami_fat_cat_076:

Hiểu được sự trăn trở đó, hôm nay Amy đem đến giới thiệu cho các anh chị em pub đang sở hữu website một công cụ giúp phân tích và lọc sạch traffic. Mục đích của MaxValue.Media xây dựng nền tảng này để giúp các publishers có được tối đa lợi ích giúp cho việc lên chiến lược, tăng doanh thu hiệu quả :pepe_the_Frog_044:

Chỉ cần 4 bước đơn giản:
1. Truy cập vào ĐƯỜNG LINK NÀY
2. Nhập thông tin website của anh em.
3. Đặt script vào head <tag> đầu website.
4. Sau 24 giờ, anh em sẽ nhận được báo cáo chi tiết về chất lượng traffic website.

Screenshot 2024-05-31 at 17.54.28.png

Sau khi điền đầy đủ thông tin và bấm NHẬN CODE, copy script vào thẻ <head> trên website của bạn.
MaxValue.Media sẽ tiến hành đo lường traffic

Screenshot 2024-05-31 at 17.32.35.png

Demo email trả kết quả khách hàng nhận được sau 24h. Màn dashboard báo cáo chi tiết chỉ có trong đường link dẫn tại email
Công cụ này sẽ giúp anh em:
  • Phân tích tỷ lệ traffic thật/ảo
  • Xác định nguồn dẫn traffic
  • Theo dõi hành vi người truy cập
  • Nâng cao hiệu quả chiến dịch quảng cáo
  • Tăng doanh thu website
Lưu ý:
  • Số lượng slot miễn phí có hạn đến hết ngày 21/06/2024. Anh em hãy nhanh tay đăng ký để sử dụng nhé!
🔥🔥🔥 Đăng ký MIỄN PHÍ ngay tại ĐÂY 🔥🔥🔥

Cơ hội không thể bỏ lỡ! Nhanh tay đăng ký để trải nghiệm công cụ và nâng cao hiệu quả chiến dịch nhé!

Chúc anh em thật nhiều may mắn và kiếm thật nhiều tiền! :ami_fat_cat_043::ami_fat_cat_043::ami_fat_cat_043:

bạn có thể cho mình biết bao lâu thì thông số sẽ cập nhật trên dash,
Hi bạn, sau 24h hoặc khi đo xong 1000 traffic, hệ thống bên mình sẽ gửi bạn kết quả đo qua email, cùng với dashboard đo lường dành riêng phân tích site của bạn nhé ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week