• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Free 100%] Hướng dẫn chi tiết cách kiếm hơn 10$/day với ePay.info ( có RB ) !!!

Nam8890

Senior
Reactions
169
MR
0.000
Hiện giờ các site cày site cày satoshi hiện rất là hot nên mình mạo muội viết bài này để tuyển ref cho 1 site khá uy tín .
Các bạn có thể ủng hộ mình bỏ công viết bài bằng cách đăng ký bằng Link Ref :
http://epay.info/rotator/353873
Link non-ref :
http://epay.info

Các bạn đăng nhập và bấm làm theo hướng dẫn nha :

Sau khi đăng ký các bạn có thể bắt đầu cày satoshi bằng cách click vào nút visit để chuyển đến site cày satoshi

Mình xin hướng dẫn cách chơi cơ bản của các site này như sau :

Đối với loại quay số :

Đối với loại thẻ cào :

Còn 1 số khác các bạn tự tìm hiểu vì do kiếm satoshi từ 2 loại trên là cao nhất nên mình làm kĩ 2 loại kia hơn ^^

Minpay : 20k satoshi (phí 10k satoshi) nếu rút ngay
5865satoshi (phí 365satoshi) nếu rút theo mỗi CN hàng tuần

Proof : Đã có nhiều pro có proof từ site này riêng mình mới chơi nên xin MOD cho nợ lại đến CN mình sẽ up ngay khi có và cập nhật thêm chế độ RB cho anh em có hứng thú chiến .
Anh em vui lòng không dùng hình ảnh hay copy bài viết này của mình để tuyển ref trong forum dưới mọi hình thức nha ( Vui lòng tôn trọng người viết bài ^^ ) . Forum khác thì đc :) !!!
Chúc anh em kiếm được nhiều tiền từ Site này !!!
Xem rate exchange BTC và Satoshi ở đây : http://www.btcsatoshi.com/
Anh em muốn 10$ 1 ngày phải có tí may mắn đó là ăn max Prize của 12 site trong đó nhé ^^ Không thì lại nói mình chém gió ^^

Last edited:
giật tít vãi :D

giật tít vãi :D
Nếu anh em chăm chỉ thì 10$ không khó đâu !!! Thậm chí cái này ngon hơn cả gõ captcha nữa mà ^^

ờ rồi, hẳn là 10$/ngày

làm gì tới 10$/ngày , làm bục mặt ra đc 100k satoshi là cao , chưa đc 0.3$ nữa chứ nói tới 10$ :))

hôm nay nắng nóng quá cảm ơn thớt đã mang cơn gió đến với em

làm gì tới 10$/ngày , làm bục mặt ra đc 100k satoshi là cao , chưa đc 0.3$ nữa chứ nói tới 10$ :))
hôm nay nắng nóng quá cảm ơn thớt đã mang cơn gió đến với em
1 số site prize lên đến 50k nhé anh em , cần 1 tí may mắn thôi . ở đây ta nói đến khả năng có đc 10$ không quá khó ^^
Anh em nào chơi gõ captcha cũng hẳn biết cái này ngon hơn rất nhiều .

up nào ^^

chơi BTC bình thường ngày 10$ là Bình thường chứ PTC thì tháng đc 10$ hay chưa :D

gió mát ghê vãi :D:D:D

Mời ca sĩ Nam Cường và danh hài Chaien vào

Gõ nát tay mà đc hơn 100k satoshi mà bác ấy đòi 10$, trừ khi bác cheat ăn ref chứ đừng hòng mà 10$ nhé

thêm list faucet dưới chữ ký đây :p

Vãi cả 10$....10$ âm phủ nhỉ.Câu ref là chính thôi..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom