Got Paid Forum có ai chơi Baccarat không nhỉ

ủa POB baccarat chỗ nào sao k thấy ta

thằng thớt ngày nó kiếm 50-100$ ý chứ , tại nó giấu tip ko chỉ hoy :oops:

mấy cái như baccarat, blackjack, roulette nó setup bài ghê lắm mà không hiểu sao proof của thớt đều vậy ? :p

ứ ừ với chị cái ý mà :D
thánh baccarat đó bác , nó cứ giấu tip ăn ngon lành ^^!

sao = sư fò đc, 1 ngày của sư fò hơn 500$ :oops:

tối nay ngủ ngon :D

vài bữa cũng banh xác thôi, mình khuyên nên tránh xa thứ này ra, giải trí thì được chứ kiếm tiền thì không

vài bữa cũng banh xác thôi, mình khuyên nên tránh xa thứ này ra, giải trí thì được chứ kiếm tiền thì không

mình chơi từ 2014 :)

có kinh nghiệm gì ko share với

Thấy forum nhiều bác chơi Poker chứ k thấy chơi Baccarat nhỉ :D
Mình thì thường 2-3 ngày vào baccarat kiếm chút tiền uống cafe ăn sáng thôi :D không biết có bác nào "mưu sinh" bằng nghề này không vào chia sẻ ít kinh nghiệm chiến trường với :D

Thêm cái hình cho sinh động :D [ tiền dep vào vẫn còn nguyên, chỉ rút tiền lãi thôi :D ]View attachment 52846
tình hình chủ thớt sao ruì , lập nhóm chiến đi bác, mình thường ra gì đặt nấy , đang chơi thằng leon ền bác nầy https://mmo4me.com/threads/live-cas...nhan-thanh-toan-qua-perfect-money-wmz.247449/ cũng thanh toán qua perfect money

Kiếm tiền đều nhỉ !
Mình lúc trước cũng chơi theo kiểu gấp thếp thắng (thắng gấp thêm, thua thì trờ về ban đầu), mục tiêu gấp đúng 4 lần thắng thì trở về ban đầu ! Cũng kiếm được chút đỉnh, sau đó thua lại. Nhưng kip dừng lại, nên không lỗ vốn.
Giờ chưa tìm được pp thắng đều ! Toàn hên xui.
Nhưng đánh cái này dễ kiếm tiền hơn đánh phỏm 4 người :) ;)

kiếm chút cháo qua ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back